ตามหา a31 เดิมๆสักคันจะเอามาปั้น ไม่เกิน 130000

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31844
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31844

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
4 ก.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
<<หาได้แล้วครับ>] ใครมีเดิมๆ ไม่โดนหนักมาจะขาย ถ่ายรูป ลงรายละเอียดและ เบอร์ติดต่อ ไว้นะครับผุบ้าง ไรบ้าง ช่างมันครับ จะเอามาปั้นใหม่ครับ

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
โทรไปคุยแล้ว ยุธยาตอนนี้น้ำท่วมไปดูรถไม่ได้ รอพ้นวิกฤษน้ำไปก่อนว่าจะไปดูตัวจริงอีกที แล้วมีคันอื่นอีกไหมครับ

มีรถเพื่อนคันนึงอะคับ เค้าซื้อมา 180000 กะว่าจะมาทำเหมือนกัน แต่ขี้เกียจทำแล้ว เค้าจะขาย 150000 ไหวหรือเปล่าคับ ถ้าไหวก็โทรคุยกันได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม