RB20DETใช้หัวเทียนเบอร์อะไรครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l2ecll3ull
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

l2ecll3ull

ดันลูกเดียว เที่ยว2ลูก
Register
เข้าร่วม
14 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
RB20DETใช้หัวเทียนเบอร์อะไรครับ
มียี่ฮ้ออะไรดีๆแนะนำมั้ยครับ
:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

NGK Iridium เบอร์ 8 หรือ 9 ถ้าใช้แก๊ส

• กระทู้ ผู้เขียน
NGK Iridium เบอร์ 8 หรือ 9 ถ้าใช้แก๊ส

เบอร์9นี่ ถ้าบางทีวิ่งน้ำมัน มันจะไม่มีผลอะไรใช่มั้ยครับ
เพราะบางทีก็วิ่งน้ำมันบาง
:coolly-0043::coolly-0043:

ไม่มีผลครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม