ท่อ ดัง โคตร อยากเงียบครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311206
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311206

TERRORBRADE
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
13 ธ.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้ท่อดังมาก อาจถึงตาย(โดนข้างบ้านตีเอา อิอิ):coolly-0035: และโดยส่วนตัวก็ไม่ค่อยชอบเสียงดังด้วย อยากนั้งฟังข่าววิทยุ ฟังเพลง หรือคุยกับคนในรถบ้าง :coolly-0012:
---เลยอยากสอบถามครับ
A31 เครื่อง 1jbo เดินท่อสามนิ้วตลอดทาง ปลายท่ออะไรไม่รู้ทรงไฮเปอร์ติดรถมาเข้า 3" ใส้ 3" ออกปลาย 4" ถ้าผมอยากเงีบบ ถึงเงียบมาก ผมควรแก้ไขอย่างไรได้บ้างครับ ขอคำแนะนำจากพี่ๆ เพื่อนๆผู้รู้ด้วยนะครับ และ ใครมีร้านทำแนะนำแถว บางนา ศรีนครินทร์ ก็รบกวบชี้ทางได้เลยนะคร้าฟฟฟฟ :coolly-0034:
ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าด้วยนะครับ:coolly-0044:

พักกลางสักหน่อยน่าจะดีขึ้นนะครับ ^^

เจโบ ออโต้รึป่าว ถ้าใช่ เดินท่อ2.5นิ้วได้ แล้วใส่พักกลางใส้2.5 ใส่เยื้องเน้นของเก่าเชียงกงจะดีกว่าของในไทย แล้วออกจากพักกลางเดิน3นิ้ว ใส่พักปลายใส้เยื้อง3นิ้วเข้าไปอีกลูก จะเกือบๆเงียบครับ
แต่เสียงแน่ๆๆ นุ่มๆแน่นอน ไม่จำเป็นต้องเป็นเลสนะครับ เดินท่อเหล็กเสียงจะเงียบกว่า

อ่อนนุช44 มีคำตอบ เหอะๆ:coolly-0034:

• กระทู้ ผู้เขียน
เจโบ ออโต้รึป่าว ถ้าใช่ เดินท่อ2.5นิ้วได้ แล้วใส่พักกลางใส้2.5 ใส่เยื้องเน้นของเก่าเชียงกงจะดีกว่าของในไทย แล้วออกจากพักกลางเดิน3นิ้ว ใส่พักปลายใส้เยื้อง3นิ้วเข้าไปอีกลูก จะเกือบๆเงียบครับ
แต่เสียงแน่ๆๆ นุ่มๆแน่นอน ไม่จำเป็นต้องเป็นเลสนะครับ เดินท่อเหล็กเสียงจะเงียบกว่า

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ สำหรับคำปรึกษา

พี่บอล 44 เดี้ยวกลับจากชัยภูมิจิเวะไป น้า

อยากเงียบก็อย่าสต๊าทเครื่องดิล้อเล่นคับ อีก1เสียงพักกลางสักใบ+พักปลายทรงรีน่าจะเงียบกริบ

1.ใส่พักกลาง
2.เปลี่ยนปลาย หาปลาย SUPER DRAG ใส่

ผมรู้.............................
แต่ผมยังหาของไม่ได้เลยครับ
เดี๋ยวหาได้แล้วจะรีบบอกเลยครับ
ว่า ชัว.........:coolly-0003:

มันขัดกันว่ะต็อป อยากให้โล่งมันก็ต้องดัง ใส่ท่อพักกลางใส้เยื้องก็พอแก้ได้อยู่แต่ก็ยังดังอยู่ดี ไม่เห็นเร็วกว่านี้วะ เพิ่งขายพักกลางไปเมื่อตอนค่ำๆ

ไปเดินท่อใหม่เลยครับซัก2.5 แล้วเอาของเก่ามาขายผมก็ได้คับ080-4227199ต้าร์ ผมชอบดังๆราคาว่ามาคับ

เอาผ้าอุดปลายท่อไว้ พอช่วยได้คับ (ล้อเล่นนะ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม