ถามหน่อยครับ ล้อผมกว้าง 8" ใส่ยางหน้ากว้างสุดเท่าไรครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ mumy0660
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

mumy0660

Register
เข้าร่วม
21 เม.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามหน่อยครับ ล้อผมกว้าง 8" ใส่ยางหน้ากว้างสุดได้เท่าไรครับ (ล้อหลังครับ)

ขอบคุณครับ...

235/40 หรือ 235/45 ก็ได้ครับ

** ของผมใส่ 245/40 สบายครับ...ล้นนิสส์นีง

255/40/17 ก็ยัดได้ครับ เมื่อก่อนก็เคยใส่อยู่ครับ

255 ไปเลย ครับ เต็มๆ ล้อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม