ขายชุดเบาะ-แผงประตู ผ้าดำเมกา พรมพื้น 5 ชิ้น SKYLINE ของสะสมทยอยออกขายนะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31418

Moderator
Moderator
Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ของสะสมทยอยออก
ขายชุดเบาะ-แผงประตู- ท้าวแขน ผ้าดำเมกา สภาพเนี้ยบด้ำดำสภาพดี
เบาะหน้า ซ้าย ขวา
เบาะหลัง พนักพิง เบาะนั่ง
แผงประตู 4 บาน +หลุมมือจับคู่หลังอีก 2 ชิ้น
เก๊ะท้าวแขนเกียร์ Auto พร้อมฝาผ้าดำเมกา
ทั้งหมด 22,000.-

พรมพื้น 5 ชิ้น Skyline มี 2 ชุด สภาพดีทั้ง 2 ชุดซักแล้วเก็บสะสมมานานแล้ว
ชุดแรก เพลทเหล็ก (ขายแล้วครับ)

attachment.php

ชุดที่สอง เป็นป้ายหนัง หาไม่เจอง่ายๆ (ขายแล้วครับ)

Cef@non ลอง/'/
085-000-0042

แก้ไขล่าสุด:

Re: ขายชุดเบาะ-แผงประตู ผ้าดำเมกา สภาพเนี้ยบ

แผงข้างแยกไหมครับ

Re: ขายชุดเบาะ-แผงประตู ผ้าดำเมกา สภาพเนี้ยบ

แผงข้างแยกไหมครับ

ชุดที่นำเสนอนี้ไม่แยกครับ ขายยกชุด เนี้ยบๆ 22,000.-

แต่แยกชุดนี้ครับ 4,000.- ครับน้อง

ชุดนี้สภาพเป็นไงมั่งคับพี่ แผ่นหนังด้านหลังยังสวยๆอยู่ใช่ป่าว ราคาเน็ตซักเท่าไหร่ PM แจ้งด้วยคับ

ชุดนี้สภาพเป็นไงมั่งคับพี่ แผ่นหนังด้านหลังยังสวยๆอยู่ใช่ป่าว ราคาเน็ตซักเท่าไหร่ PM แจ้งด้วยคับ

ของสะสมนำมาทยอยขายบ้างเบื่อเก็บสภาพดีมากมายครับ แต่ก็ขายแล้วเมื่อตะกี้นะครับ
แต่ก็ยังมีอีกหลายชุดเก็บสะสมอยู่เดี๋ยวเบื่อจะลงขายล่ะกันครับ

ชุดนี้กี่ตัง PM แจ้งด้วยคับ

แจ้งจองเลยนะคับ อีกอาทิตย์ 2 อาทิตย์จะเข้าไปรับพรมสุดสวาทมาปูไอ้แดงของผม (พรม nismo ตัวใหม่ๆ ยังไม่คลาสสิกขนาดนี้เลย) :coolly-0045:

ป๋ามีอีกแจ้งหน่อยนะครับหามานานมากแล้วครับ:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

46.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 106
แจ้งจองเลยนะคับ อีกอาทิตย์ 2 อาทิตย์จะเข้าไปรับพรมสุดสวาทมาปูไอ้แดงของผม (พรม nismo ตัวใหม่ๆ ยังไม่คลาสสิกขนาดนี้เลย) :coolly-0045:

เร็วๆ หน่อยไม่งั้นอาจเปลี่ยนใจ.ได้นะจ๊ะ

ป๋ามีอีกแจ้งหน่อยนะครับหามานานมากแล้วครับ:coolly-0033:

พี่นึกว่าน้องมีแล้วอ่ะครับเลยไม่ได้ถาม.
ปล.ตอนนี้คงหายากแล้วล่ะครับเพราะเป็นรุ่นแรกๆ สภาพดีดีคงไม่เหลือแล้ว

เร็วๆ หน่อยไม่งั้นอาจเปลี่ยนใจ.ได้นะจ๊ะ
ไม่เกินกลางเดือนตามที่แจ้งไว้ครับจะเข้าไปเอา หรืออาจจะเป็นกลางสัปดาห์หน้าเพราะมีประชุมที่ ปตท. แต่เอาชัวร์คับผม...:coolly-0045:

ป๋าลองคร้าบ
ชุดนี่กี่บาทคร้าบ
รบกวน pm ราคาให้ผมหน่อยคร้าบ

ไฟล์แนบ

85.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 274
ป๋าลองคร้าบ
ชุดนี่กี่บาทคร้าบ
รบกวน pm ราคาให้ผมหน่อยคร้าบ

มีคนจองมาแล้วครับ...ถ้าเค้าเปลี่ยนใจจะ pm ไปบอกกล่าวเล่าสิบนะครับ

เสาร์-ทิตย์นี้ไม่อยู่ ไปปราณบุรีนะจ๊ะ
08-9408-9779
<!-- / message --><!-- sig --]
ขากลับถ้าผ่านระยองติดพรม nismo มาให้ด้วยนะคับ :coolly-0044:

คนละเส้นทาง มารับได้ที่บ้านพ๋มครับ

คนละเส้นทาง มารับได้ที่บ้านพ๋มครับ
ไว้ให้พี่ลองส่งไปรษณีย์มาให้พร้อมกุญแจ GTR ของผม น่าจะ work กว่าพี่ เด๋วอาทิตย์หน้าโอนที่เหลือให้คับ

ชุดที่สอง เป็นป้ายหนัง หาไม่เจอง่ายๆ 2,200.-

ไว้ให้พี่ลองส่งไปรษณีย์มาให้พร้อมกุญแจ GTR ของผม น่าจะ work กว่าพี่ เด๋วอาทิตย์หน้าโอนที่เหลือให้คับ

พวงกุญแจ GTR ทราบจากน้องออยว่า บริจาคให้ชมรมไม่ไช่หรือครับ จะนำมาประมูลเงินเข้าชมรม ซึ่งลงทะเบียนทรัพย์สินเพื่อแจ้งประธานใหม่ไว้แล้ว แต่ถ้าประสงค์จะรับคืนเดี๋ยวจัดการให้ครับ

แผงที่แยกขายถ้าเอาเฉพาะคู่หน้าที่เป็นรอยขาดราคาเท่าไร่คับ pm นะคับ ขอบคุณคับ

แผงที่แยกขายถ้าเอาเฉพาะคู่หน้าที่เป็นรอยขาดราคาเท่าไร่คับ pm นะคับ ขอบคุณคับ

ไม่ต้อง PM หรอกน้องโจ้ก..
ขายยกชุด ราคาก็ตามนั้น ของฝากขาย ขายตามราคาฝาก ขายตามสภาพ สนใจก็จัดไปราคานั้นนะน้องนะ
ปล.ถ้าเป็นของพี่เอง คงขายไปนานแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม