ช่วยแนะนำท่อพักกลางให้หน่อยครับ เสียงดังมาก หูจะบอดครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ mumy0660
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

mumy0660

Register
เข้าร่วม
21 เม.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีว่าแบบเดิมผมยิงตรงมาเลย ท่อ3นิ้ว ท่อพักปลายแบบใส้ตรง ดังมากครับ ไม่ไหวๆๆ ช่วยแนะนำท่อพักกลางให้หน่อยครับ ให้เสียงพอเงียบขึ้นจะเลือกแบบไหนดีครับ

(เครื่อง rb20 BO เกียmanual ครับ)

พอดีว่าแบบเดิมผมยิงตรงมาเลย ท่อ3นิ้ว ท่อพักปลายแบบใส้ตรง ดังมากครับ ไม่ไหวๆๆ ช่วยแนะนำท่อพักกลางให้หน่อยครับ ให้เสียงพอเงียบขึ้นจะเลือกแบบไหนดีครับ

(เครื่อง rb20 BO เกียmanual ครับ)

ผมเดิน 3 นิ้ว ท่อพักกลางทรงรี ลูกใหญ่ ไส้ตรง 2 ลูก พักปลายใส่ตรงครับ ..

แก้ไขล่าสุด:
ผมสั่งขึ้นมาใหม่เลยคับแบบแคบซูล นอกโต5"ไส้ใน3"ไส้ตรง ยาว40ซม.ข้างในอัดด้วยใยแก้วขาว พันแกนด้วยใยเหล็ก ตัวหม้อพักเป็นเลสทั้งตัวและไส้คับ ใส่แถวข้อต่ออ่อนลงมา5" ไม่มีเสียงก้องเข้ารถเลยคับไปดังปลายมันดี ก่อนหน้านั้นท่อปลายลูกเดียว โดนชมทั้งซอย https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/38186

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม