หากระจกบานหน้า คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311140
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311140

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
28 พ.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามนั้นคับ หากระจกบานหน้าเดิม สภาพดี ราคาย่อมเยาว์คับบบบบ ขอสภาพดีไม่มีริ้วรอยคับบบบ ของผมร้าววววว:coolly-0033:

โน๊ต ปราการ คับบ 085-157-2712

ไปโดนอะไร มาล่ะ น้องโน๊ต .บานหน้ามีแต่ชาเอามั้ย

ไปโดนหินมาคับพี่ตู่ ร้าว 2 จุดเล็กๆ เมื่อวานไปล้างรถมาอีกวิ่งร้าวยาวเลย

พี่ตู่ขายเท่าไรคับพี่

โดนยิงหรอ...:coolly-0043:

ชาเขียว ชาแดง ราคาแร๊ง นะสิคับ

ชาอย่างเดียวหรอคับ ขอราคามิตติ้งนะคับพี่ตู่ อิอิ

ชาเขียว ชาแดง ราคาแร๊ง นะสิคับ

ชาอย่างเดียวหรอคับ ขอราคามิตติ้งนะคับพี่ตู่ อิอิ

ราคามีตติ้งต้องรวมค่าล้างห้องน้ำ ค่าล้างอ๊วก

ค่าหิ้วปีก ค่าบลาๆๆๆๆ ...

ซื้อตามร้านกระจำก้อมี ถ้าไม่ชอบชา ๆ เขียว แดง บานหน้าต้องมี7000.-
ธรรมดา เห็นเค้าเคยกัน 3000ก็มีน่ะ

ราคามีตติ้งต้องรวมค่าล้างห้องน้ำ ค่าล้างอ๊วก

ค่าหิ้วปีก ค่าบลาๆๆๆๆ ...

555+ อุ้ยเหล่านี้ล้วนแล้วแค่ทำเล่นๆให้พวกพี่ตกใจคับ จิงๆแล้วพี่ผมไม่เปนไรเลย ทาแป้งให้หน้าขาว ซีดๆ หิ้วปีกดูเท่ๆคับ

ซื้อตามร้านกระจำก้อมี ถ้าไม่ชอบชา ๆ เขียว แดง บานหน้าต้องมี7000.-
ธรรมดา เห็นเค้าเคยกัน 3000ก็มีน่ะ

คับพี่ตู่ สงสัยต้องไปตามร้านแล้วหล่ะ แหะๆแนะนำหน่อยสิพี่ ว่าจะดูยังไง เลือกซื้อไงไม่ให้โดนแฮ่

คับพี่ตู่ สงสัยต้องไปตามร้านแล้วหล่ะ แหะๆแนะนำหน่อยสิพี่ ว่าจะดูยังไง เลือกซื้อไงไม่ให้โดนแฮ่

เคยไปเปลี่ยนแถวๆ ถนนศรีนครินทร์ ...

ฝั่งตรงข้าม แมคโคร ก่อนถึงแยกลาซาล ...

ประมาณ 3000 มั้ง กระจก 2 ชั้น มือ 1 ตรงรุ่น ...

ราคาเมื่อ เมษาปีที่แล้วนะ ...

อุ้ย น่าสนคับพี่เมย์ ไว้จะลองหาดีก่าตามร้านมันรับประกันด้วยชิมิคับ จัดเต็มๆ มะไหวกระจกติดรถมาชั้นเดียว มะมีฟิล์ม แตกยาวแล้วด้วย แย่ๆ

ร้าน จ.แสงยนต์ ปทุมวันครับ ลองเข้ากรูเกิ้ลแล้วพิมพ์ จ.แสงยนต์ดูครับ มีทั้งแผนที่และเบอร์โทรครับ ผมเคยไปซื้อมาราคาสองพันต้น ๆ

ขอบคุณคับ ไว้จะลองไปตามที่ๆพี่แนะนำดูคับผม

ของแท้ติดรถเป็น TSG ครับพี่

เท่าไหร่อะคับพี่ อยากได้ดีๆทีเดียวเลยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม