• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

+++ ขาย เครื่องวัดไข้ทางหู ราคา 850 บาท +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cassybank
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cassybank

Register
เข้าร่วม
9 ก.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
+++ ขาย เครื่องวัดไข้ทางหู รุ่นใหม่ ราคา 890 บ

เครื่องวัดไข้ทางหู หรือ เทอร์โมมิเตอร์ดิจิตอล รุ่นใหม่ไฉไลกว่าเดิม !!!

ใช้งานง่าย สะดวก ปลอดภัย และรวดเร็วเป็น 2 เท่า

เป็นผลิตภัณฑ์ที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน CE และ EN12470-5:2003

เป็นสินค้านำเข้า ราคาเต็ม 1,490 บาท ไม่ขายครับ !!! นำมาขายราคาถูกเพียง 890 บาท

รับประกันให้ 1 เดือน
หากเครื่องมีปัญหาในระหว่างประกัน ผมยินดีคืนเงินเต็มจำนวน หรือเปลี่ยนเครื่องให้ใหม่

ส่งทางไปรษณีย์แบบลงทะเบียนให้ฟรี !!!
เหมาะทั้งสำหรับเด็กและผู้ใหญ่

คุณสมบัติ
น้ำหนัก : 50 กรัม
ขนาด : 14 ซม. x 8 ซม. x 4 ซม.
*** อ่านผล ใช้เวลาไม่ถึง 1 วินาทีเวลาในการอ่าน ***
*** ใช้แบตเตอรี่ขนาด AAA จำนวน 2 ก้อน ***
*** มีฝาปิดเพื่อบ้องกันสิ่งสกปรก ***
*** มีเสียงเตือนเมื่อมีไข้ และแบตเตอรี่ใกล้หมด ***

วัดอุณหภูมิของร่างกายมนุษย์ผ่านหู
กดปุ่ม scan สำหรับการวัด
กดปุ่ม on/recall เพื่อเปิดเครื่องวัดอุณหภูมิ
หน้าจอแอลซีดี
ช่วงการวัด : 32 บC ถึง 42.9

แก้ไขล่าสุด:

ขอขอบคุณ
คุณกุ้ง บางแค กรุงเทพฯ
ที่อุดหนุนไปอีก 1 เครื่องครับ

เครื่องวัดไข้ทางหู ราคาถูก

เครื่องวัดไข้ทางหู ราคาถูก

สอบถามได้ครับ

เครื่องวัดไข้ทางหู หรือ เทอร์โมมิเตอร์ดิจิตอล ราคาถูก

เครื่องวัดไข้ทางหู หรือ เทอร์โมมิเตอร์ดิจิตอล ราคาถูก

ขอขอบคุณ
คุณพัฒนพงษ์ กรุงเทพฯ
ที่อุดหนุนไปอีก 1 เครื่องครับ

ขอขอบคุณ
คุณเอส รังสิต
ที่มาอุดหนุนไปอีก 1 เครื่องครับ

จัดส่งให้คุณสาธิต จ.นครปฐม
EI624514443TH
ขอบคุณครับ

เครื่องวัดไข้ทางหู ใช้งานง่าย สะดวก ปลอดภัย และรวดเร็ว

โทร หรือ E-mail สอบถามได้ครับ

เทอร์โมมิเตอร์ดิจิตอล ราคาถูก ใช้งานง่าย สะดวก ปลอดภัย และรวดเร็ว

โทร หรือ E-mail สอบถามได้ครับ

ไม่ซื้อไม่ว่า โทรมาพูดคุยสอบถามกันได้ครับ

นำมาเปรียบเทียบการใช้งาน
ผมได้นำเครื่องวัดไข้ทางหู รุ่นที่ผมขายอยู่กับอีกรุ่นหนึ่ง มาเทียบให้ดูกันครับ

A. (รูปฝั่งซ้าย) เป็นของรุ่นอื่น อุณหภูมิที่ได้ออกมา 36.2 องศา
B. (รูปฝั่งขวา) เป็นรุ่นที่ผมนำมาขาย ณหภูมิที่ได้ออกมา 36.3 องศา

ปล. ขอบคุณนายแบบรับเชิญ ลูกชายผมเองครับ อิ อิ

สรุป ทั้ง 2 รุ่นมีความใกล้เคียงกัน อุณหภูมิที่วัดออกมาได้ไม่แตกต่างกันมากนัก
หากผมมีของรุ่นอื่น หรือยี่ห้ออื่นอีก ผมจะนำมาเทียบให้ชมกันครับ

เพื่อคนที่คุณรัก

รับกันสักเครื่องไหมครับ

โทรมาพูดคุย สอบถามก่อนได้ครับ

เครื่องวัดไข้ทางหู สอบถามได้คัรบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม