Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

แวะมาลามิตรรักแฟนคลับ....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อ๋อ....เผอิญมีภารกิจเพื่อชาติ
ได้รับคำสั่ง ด่วน ให้เดินทางไป
จ. นราธิวาส
เดินทางในวันพุธที่ ๑๒ ธันวาคม ๒๕๕๐

ออกเดินทางจาก กรุงเทพฯ ๐๖.๐๐ น.

ยังไม่ทราบงานในภารกิจ
ทราบเพียงให้เดินทางไปรายงานตัวที่
จ.นราธิวาส แล้วค่อยรับภารกิจ

เลยมาบอกทุกคนให้ทราบ
สิ่งใดที่เจ๊...ทำไปแล้วสร้างความอึดอัด
หรือความขัดข้อง หมองใจ ขุ่นเคือง
เจตนาของเจี......อยากให้ทุกคนอยู่ร่วมกันได้

และเจ๊...ต้องขอโทษ หากทำให้ไม่พอใจ

ไปแระน๊า จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ...

อ๋อ....เผอิญมีภารกิจเพื่อชาติ

ได้รับคำสั่ง ด่วน ให้เดินทางไป
จ. นราธิวาส
เดินทางในวันพุธที่ ๑๒ ธันวาคม ๒๕๕๐

ออกเดินทางจาก กรุงเทพฯ ๐๖.๐๐ น.

ยังไม่ทราบงานในภารกิจ
ทราบเพียงให้เดินทางไปรายงานตัวที่
จ.นราธิวาส แล้วค่อยรับภารกิจ

เลยมาบอกทุกคนให้ทราบ
สิ่งใดที่เจ๊...ทำไปแล้วสร้างความอึดอัด
หรือความขัดข้อง หมองใจ ขุ่นเคือง
เจตนาของเจี......อยากให้ทุกคนอยู่ร่วมกันได้
และเจ๊...ต้องขอโทษ หากทำให้ไม่พอใจ

ไปแระน๊า จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ขอให้เดินทางโดนสวัสดิภาพนะค่ะ โชคดีค่ะ:smile:

เดินทางดีๆนะครับป๋า......ส่งข่าวมั่งล่ะ

แล้วเราจะคิดถึงเจ๊นะคับ...

จุ๊บๆๆๆๆๆ....

เดินทางโดยสวัสดิ์ภาพคับ

ขอให้โชคดี
ไม่เจอโจรใต้นะครับ

ดูแลตัวเองด้วยนะครับพี่โจ้

เจ๊ พูดเหมือนสั่งลา มันไม่ดีรู้ป่าว ไม่ได้ไปรบซักหน่อย ยังไง ก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ชีพจรลงเท้า ซะเหลือเกิน:biggrin:

อยู่ยาวเลย หรือว่าแค่ชั่วคราวอ่ะเนี่ย
อ่านแล้วไม่ค่อยเคลียร์เลย
ยังงัยก้อ ระวัง ๆ หน่อยนะเพ่
เป็นห่วง...
:wink: :wink: :wink:

เดินทางโดยสวัสดิภาพ ครับ เจ๊ ..............

โชคดีครับผม

เดินทางปลอดภัย อย่าเผลอใจกับสาวท้องถิ่น
เพื่อสวัสดิภาพนะคับ 55

ปล. ฝากซื้อลองกองโลนึงด้วย

ขอให้เดินทางทั้งไปและกลับ..โดยสวัสดิภาพนะคับ...
ไงก็ถนอมตรูดหน่อยนะคับเจ๊..!!!............:wink: :smile: :biggrin:

ขอให้พระเจ้าคุ้มครองน่ะคับ..:byebye: :byebye: :byebye: :byebye:

ทำพินัยกรรมยัง ไปดีมาดีนะลุง

ขอให้บารมีในหลวงคุ้มครองพี่ ให้ปลอดภัยและทำงานเพื่อชาติให้สำเร็จโดยเร็ว จะได้กลับมาหนุกหนานกันอีกคับ รักจิงคนทำเพื่อชาติเนี่ยจุ๊บๆๆ:sweet_kiss:

โชคดีครับเจ๊

ขอให้ปลอดภัยนะคร๊าฟฟฟฟฟฟ

ปลอดภัย ปลอดภัย นะเจ๊

เดินทางปลอดภัยนะเจ๊...อย่าไปมัวหลง
ระเริงอยู่กะทหารล่ะ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม