เปลี่ยนล้อ 17 มาขับ 80 เบรคพวงมาลัยสั่น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ onemanshow
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

onemanshow

Register
เข้าร่วม
29 ก.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
เปลี่ยนล้อมาใหม่ครับ ขอบ 17 รถวิ่ง 80 เหยียบเบรคพวงมาลัยสั่นมากครับ ใครมีประสบการณ์แบบนี้บ้างครับ ใส่ฮับลิ้งแล้วนะครับ ถ่วงล้อมาแบบถอดล้อนะครับ แต่ไม่ได้จี้ อยากทราบว่ามีวิธีแก้อย่างอื่นมั้ยครับ ลืมบอกไปผมเปลี่ยนแร็คมาใหม่ด้วย แต่ตอนใส่ล้อเดิมไม่เจอปัญหานี้นะครับ ถ้าเอารถไปตั้งศูนย์ จี้ล้อ จะหายมั้ยครับ ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ :coolly-0027:

เจียรจานเบรคดูครับ

ถ้าอาการวิ่งลอยๆ ซัก 80 ขึ้นแล้วสั่นเป็นที่ยางไม่เรียบครับ (ไม่ได้กดเบรคนะ)

ถามเพิ่มเติมครับล้อที่เปลี่ยนมานี่ชื้อใหม่เลย หรือชื้อต่อเค้ามาครับ

-เเร็ค ก็มีส่วน ครับ

ซื้อต่อมาครับ เดี๋ยวว่าจะลองไปถ่วงจี้ล้อ ตั้งศูนย์ ได้ผลยังงัยมารายงานครับ เรื่องเจียนจาน ขอเป็นหลังจาก ตั้งศูนย์ถ่วงล้อมาก่อน

ไฟล์แนบ

61.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
ซื้อต่อมาครับ เดี๋ยวว่าจะลองไปถ่วงจี้ล้อ ตั้งศูนย์ ได้ผลยังงัยมารายงานครับ เรื่องเจียนจาน ขอเป็นหลังจาก ตั้งศูนย์ถ่วงล้อมาก่อน

หายไวๆนะพี่ ยังไงลองดู บู้ทต่างๆด้วยนะครับ :coolly-0034:
เดี่ยวนี้แต่งรถใหญ่เลยนะพี่:coolly-0045:ผมยังเดิมๆเลย:coolly-0022:

ไปเจียนจานมาครับ อาการดีขึ้นเยอะครับ ค่าเสียหาย 600 บ. ท่านเต้ เสื้อใส่แล้วหล่อดีอ่ะ เอาอีกลดมั้ยอ่ะ