เซฟนครปฐม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31571
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31571

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หายเงียบหมดเลยอ่ะ:spiderman:

ดี ครับ ผมอยู่แถวเนี่ย ครับ
เช้ามาราชบุรี ทำงาน เย็นกลับบ้านเพชรบุรี

***ในราชบุรี cefiro เพียบเข้าในนี้บ้างปะ***

ผมเองก็อยู่กาญจนบุรีครับ
ไม่มีกลุ่มแถวกาญเลย
ก็เลยเข้าอยู่กลุ่มนครปฐมใกล้สุดอ่ะสมัครกะพี่โต๊ดแล้วเมื่อวานหมดไป 5 กล่องอ่ะ

ว่างๆมาแจมกะพวกผมได้ Crf_thon

ขอบคุณครับพี่ พอดีตอนนี้มีของล๊อตใหม่มาอ่ะ ประมาณ 40 กล่องอ่ะ ของกระทรวงสาธารณสุข มีของ ดูโอ กะอะไรอีกยี่ห้อจำไม่ได้ครับ
เน้น แจกฟรีครับ มีขนาด 48 มม . 52 มม. อ่ะ ของใหม่ครับพี่ สนใจติดต่อผ่านพี่โต๊สเลยอ่ะ

ผมอยู่แถวนายร้อยสามพรานครับ นัดกันอีกเมื่อไรขอแจมด้วยคนนะครับ

ขอบคุณครับพี่ พอดีตอนนี้มีของล๊อตใหม่มาอ่ะ ประมาณ 40 กล่องอ่ะ ของกระทรวงสาธารณสุข มีของ ดูโอ กะอะไรอีกยี่ห้อจำไม่ได้ครับ
เน้น แจกฟรีครับ มีขนาด 48 มม . 52 มม. อ่ะ ของใหม่ครับพี่ สนใจติดต่อผ่านพี่โต๊สเลยอ่ะ

5555555 เน้นรับของฟรีเหมือนกัน 55

จ๊า มิ๊ตติ้งกลุ่มเมื่อไหร่มีแจกแน่นอน

สิ้นเดือนดีมั๊ยอ่ะ
เงินเดือนออก พอดี นะพี่โต๊ส

วันอาทิตย์เพิ่งไปมาเอง นครฐม
เห็นเซฟสีขาวยูราสใครไม่รู้ จอดอยู่
หน้าบ้านตรงทางจะเข้าดอนตูม..

เอ รถพี่โต๊สสีขาวเหมือนกันแต่รู้สึกจะเป็นบีเวฟ 2 นี่หน่า

กลับนนท์เมื่อไหร่อย่าลืมโทรมานะเพื่อน

แน่นอนเดี๋ยวโทรไปครับ แต่ต้องแลกเสื้อเซฟนนท์สักตัวซะและอ่ะนะ

แน่นอนเดี๋ยวโทรไปครับ แต่ต้องแลกเสื้อเซฟนนท์สักตัวซะและอ่ะนะ

จัดไปเพื่อน แลกแต่เสื้อนะกางเกงไม่ให้:tongue:

จ๊า
ทราบครับผม แต่เราน่าจะตั้งกลุ่ม ศิษเก่ารร.พระแม่มั่งว่ะ ดีเปล่าวะแต่รู้สึกว่าจะมีสองคนเองว่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม