• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายไฟสปอร์ตไลท์ POPUP ยี่ห้อ KOITO เปิดปิดได้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nonghee01
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nonghee01

Register
เข้าร่วม
2 ก.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขาย ไฟ spotlight koito ไฟ POP UP

ตอนนี้สินค้าตัวนี้เขาหยุดผลิตไปแล้ว ผมได้มาเป็นสินค้าค้างในสต็อก แต่อยู่ในกล่อง มือ 1 ครับ

Toyota Corona St171 - Thailand - Auto Cover fog light and LED Lamp Project [HD]
ราคา 3000 จัดส่ง 200 บาท

ผมอยู่แถวฝั่งธนครับ ถ้าสะดวกนัดเจอก็ได้ครับ

ของมีจำนวนจำกัดน่ะครับ

สนใจสามารถจัดส่งแล้วเก็บเงินปลายทางได้ครับ แต่คิดค่าจัดส่ง 200 บาทครับผม ยังไงส่งชื่อที่อยู่เข้า เมลผมก็ได้

ติดต่อ เบอร์ 084 128 1541 เกมส์ Email [email protected]
:) :)

แก้ไขล่าสุด:

ขออนุญาติดันทีน่ะครับ

ซัก 2500 แจ่มเลยครับ ใส่ a31 ได้ป่าวครับจะได้จัดซักชุด

ซัก 2500 แจ่มเลยครับ ใส่ a31 ได้ป่าวครับจะได้จัดซักชุด

ขอโทษทีครับ ราคานี้ถูกแล้วน่ะครับ สามารถติดตั้งได้ทุกรุ่นเลยน่ะครับ

ขออนุญาติดันครับ

ขอดันทีครับผม

ขออนุญาติดันน่ะครับ สินค้ามีจำกัดน่ะครับ หายากครับ

ดันครับดันดันดัน

สินค้ามีน่ะครับ

ขออนุญาติดันสักรอบ

ดันอีกสักรอบ

UP UP UP ดันจ้าดัน

Up Up Up ดันครับผม

ดันๆๆๆ ขายของสู้ชีวิต

UP ดันๆๆๆๆๆๆๆ

ดันครับดันๆๆๆๆๆ

ดันครับๆๆๆ

Up ดันสู้ภัยน้ำท่วมครับ

ดันครับ สู้ๆๆๆ

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม