ชีวิตมันคืออะไร

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31600

iN loVe
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถชน ทะเลาะกับแฟน เรียนหนัก งานเยอะ เงินน้อย ไม่ค่อยได้นอน ไป ออกวงเวียนชีวิตดีไหมเนี่ย:cry:

เมื่อวานวันที่ 23 ประกันนัดคุยเรื่องคุมราคาตอนบ่ายโมง ผมนั่ง TAXI จากรังสิตไปบางกรวยไปรอ 13.00 ถึง16.30 แมร่งยังไม่มาเลย จนป่านนี้ ก้อยังไม่มาเลย แล้วแมร่งจะให้ผมไปรอมันทำ มะเขือ อะไร ฟระ เห้อช้าโคตร ไม่รู้แมร่ง ทำ ซะบือละฮือไร กันอยู่

สตรีคือศัตรู ต่อการเรียน ไอน้องจำไว้ 5555

สตรีคือศัตรู ต่อการเรียน ไอน้องจำไว้ 5555

แล้วทำไมพี่มีสตรีที่เป็นศัตรูต่อการเรียน เยอะจัง5555555 พี่ชาคริต(พระเอกไม้เลื้อย)

รถชน ทะเลาะกับแฟน เรียนหนัก งานเยอะ เงินน้อย ไม่ค่อยได้นอน ไป ออกวงเวียนชีวิตดีไหมเนี่ย:cry:
ใครจะเข้ามาตอบได้ เกี่ยวกับวงเวียน ชีวิตของ :wink: บอมสุดหล่อ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ใครจะเข้ามาตอบได้ เกี่ยวกับวงเวียน ชีวิตของ :wink: บอมสุดหล่อ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

เห้อ.........ไม่รู้รถจะเสร้จทัน วันที่ 5รุ ป่าว

ชีวิต คืออะไร

คำตอบ sheแปลว่า เขาผู้หญิง with แปลว่า กับ

ซ่อมรถซ่อมใจเสร็จไวไวนะน้อง......

รถชน ก็เข้าอู่ซ่อมซะ
ทะเลาะกับแฟน ก็ตามไปง้อค่อยๆคุยกกัน
งานเยอะ ก็พยายามสนุกกับงาน
เรียนหนัก ก็ขยันเรียนขึ้นอีก
เงินน้อย ก็ทำงานเยอะๆกินน้อยๆ
นอนน้อย ก็ตัดภาระกิจที่ไม่จำเป็นในชีวิตออกบ้าง
ออกจากวงเวียนชีวิตดีไหม ไม่ดีแน่เพราะชีวิตไม่ได้กำหนดให้เราเกิดมาเพื่อเพียงสิ่งเหล่านี้ครับยังมีอีกมากมายหลายสิ่งที่เราจะต้องเจอ จะต้องทำในวันข้างหน้าครับน้อง

เปงห่วงครับ พี่มี่เอง

รถชน ก็เข้าอู่ซ่อมซะ
ทะเลาะกับแฟน ก็ตามไปง้อค่อยๆคุยกกัน
งานเยอะ ก็พยายามสนุกกับงาน
เรียนหนัก ก็ขยันเรียนขึ้นอีก
เงินน้อย ก็ทำงานเยอะๆกินน้อยๆ
นอนน้อย ก็ตัดภาระกิจที่ไม่จำเป็นในชีวิตออกบ้าง
ออกจากวงเวียนชีวิตดีไหม ไม่ดีแน่เพราะชีวิตไม่ได้กำหนดให้เราเกิดมาเพื่อเพียงสิ่งเหล่านี้ครับยังมีอีกมากมายหลายสิ่งที่เราจะต้องเจอ จะต้องทำในวันข้างหน้าครับน้อง

เปงห่วงครับ พี่มี่เอง

ขอบคุณครับ พี่.... ก้อชีวิตมันย่ำแย่ กะจะไปออก รายการ วงเวียน ชีวิต เพื่อจะมีคนเห็นใจ อิอิ:go:

ขอบคุณครับ พี่.... ก้อชีวิตมันย่ำแย่ กะจะไปออก รายการ วงเวียน ชีวิต เพื่อจะมีคนเห็นใจ อิอิ:go:
ใครจะเห็นใจเมิง
เอาเป็นว่า เมิงเห็นใจตัวเมิงเองก้อพอแระ
คนจะรักคนอื่นได้ ต้องรักตัวเองก่อน
จำไว้น้อง

เหอ เหอ :smile: เด๋วมันก้อดีเอง

รักรถไปสวนสาวๆมาให้ตูรักแทนดีก่า

ใครจะเห็นใจเมิง
เอาเป็นว่า เมิงเห็นใจตัวเมิงเองก้อพอแระ
คนจะรักคนอื่นได้ ต้องรักตัวเองก่อน
จำไว้น้อง
ไม่รู้แมร่งจะให้ราคายังไง พรุ่งนี้รู้ผล เห้อ พรุ่งนี้มันนานแท้ น้อ กว่าจะซ่อมอีก จะได้ไป บางแสนไหม เนี่ย:go:

ไม่รู้แมร่งจะให้ราคายังไง พรุ่งนี้รู้ผล เห้อ พรุ่งนี้มันนานแท้ น้อ กว่าจะซ่อมอีก จะได้ไป บางแสนไหม เนี่ย:go:
แร้วทุกอย่างจะคลี่คลายยย

สู้..สู้...อ้ายน้อง..อย่าไปท้อ.. สู้โว้ย..:super:

สู้โว้ย.. ถูก สู้โว้ย..