Max ที่ใส่กับ A31 มัน 4 รูเท่าไหร่คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31798
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31798

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มัน 100 หรือ 114.3 คับ พอดีจะไปซื้อmax ต่อจากเค้า กลัวโดนหลอกคับ ยังมือใหม่กะ A31 มั่กๆ

มัน 100 หรือ 114.3 คับ พอดีจะไปซื้อmax ต่อจากเค้า กลัวโดนหลอกคับ ยังมือใหม่กะ A31 มั่กๆ
อย่าใจร้อนคับ กำตังไว้อีกนิดลงช่วงล่าง
ของSKYLINEไปเลยคับทีเดียวจะได้
ไม่ต้องเสียหลายๆต่อ เพราะเราจะได้ดุม
ที่มี5รู114จะหาแม็กสวยๆแจ่มๆได้ง่ายกว่า
แถมได้ปั๊มเบรคงามๆโหดๆอีก ทีเดียวเลย เชื่อผม

อย่าใจร้อนคับ กำตังไว้อีกนิดลงช่วงล่าง
ของSKYLINEไปเลยคับทีเดียวจะได้
ไม่ต้องเสียหลายๆต่อ เพราะเราจะได้ดุม
ที่มี5รู114จะหาแม็กสวยๆแจ่มๆได้ง่ายกว่า
แถมได้ปั๊มเบรคงามๆโหดๆอีก ทีเดียวเลย เชื่อผม

ดูกันเอาไว้ครับพี่น้อง

กระทู้พี่บิ๊กที่ตอบโดยใช้ความคิดตรึงตรอง อย่างมีเหตุผล ไมได่หาดูง่ายๆ

55555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กระทู้พี่บิ๊กที่ตอบโดยใช้ความคิดตรึงตรอง อย่ามีเหตุผล ไมได่หาดูง่ายๆ

55555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:
นานๆที ให้กูทำประโยชน์แก่บ้านเมืองมั่งเหอะ

กระทู้พี่บิ๊กที่ตอบโดยใช้ความคิดตรึงตรอง อย่ามีเหตุผล ไมได่หาดูง่ายๆ

ถูก..................
นาน ๆ ทีเพิ่งเคยเห็นหาดูยาก... :biggrin: :biggrin:

ขิขิขิขิขิขิขิ.....:biggrin:

ตกลงเชื่อก็ได้คับ เพราะคิดจะเปลี่ยนเบรคเหมือนกัน ต้องใช้งบสักเท่าไหร่คับ สกายไลน์ หน้า-หลัง นี่คับ
.....ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมั่กๆคับ

ตกลงเชื่อก็ได้คับ เพราะคิดจะเปลี่ยนเบรคเหมือนกัน ต้องใช้งบสักเท่าไหร่คับ สกายไลน์ หน้า-หลัง นี่คับ
.....ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมั่กๆคับ

เพิ่มเติมเผื่อ งบน้อย เอาจาน สกาย 5 รูไปเจาะเป็น 4 รูได้ด้วยนะ
ใส่ดุมเดิมได้เลย ไม่ต้องเจาะดุมด้วยเจาะแค่จานอย่างเดียว :biggrin: :biggrin:

เพิ่มเติมเผื่อ งบน้อย เอาจาน สกาย 5 รูไปเจาะเป็น 4 รูได้ด้วยนะ
ใส่ดุมเดิมได้เลย ไม่ต้องเจาะดุมด้วยเจาะแค่จานอย่างเดียว :biggrin: :biggrin:

ดูดีๆ มันประหยัดหรือมันจะบานตาโดเอ๊ย ถ้าแมก4รูไม่หลบดิสก้อไม่มีประโยชน์....(หนุ่มดอน):frown: :frown:

อื่ม
นะกะว่ากันไป
ฮุๆ.....

ดูดีๆ มันประหยัดหรือมันจะบานตาโดเอ๊ย ถ้าแมก4รูไม่หลบดิสก้อไม่มีประโยชน์....(หนุ่มดอน):frown: :frown:

เมไม่บานนะ...

แมก4รู หลบดิสสกาย สบ๊ายยย:go:

เมไม่บานนะ...

แมก4รู หลบดิสสกาย สบ๊ายยย:go:

ของเมิงไม่บาน เพราะแมกแม่งก้อหลบ.....จานแม่งก้อเจาะแล้ว จับสวม จับสวม...ท้อง...เอ๊ยเสร็จ...:biggrin: :biggrin:

ป๋ม ก้อ เจาะ 4 รู เพราะไม่มีตังซื้อแมก 5รู เซ็งเป็ด:brick: :cry:

ผมก็เจาะจาน R32 เป็น 4 รูเพื่อให้ใส่กับล้อเดิมได้เพราะงบน้อย
ล้อ 4 รูหลบคาลิปเปอร์โดยที่ไม่ต้องรองสเปเซอร์ก็มีเยอะ แต่ก็หาได้ลำบากอยู่เหมือนกัน
อีกอย่างมันจะลำบากตอนแม็กแตก ยางรั่วครับ ต้องมีล้ออะไหล่ 4 รูที่หลบคาลิปเปอร์ติดรถไว้ หรือล้อเกือบๆ จะหลบแต่เอาสเปเซอร์ติดรถไว้ด้วย

ใจผมก็อยากจะ 5 รูนะ แต่ไหนๆ ก็ไหนๆ เลยเถิดมาจนป่านนี้แล้ว หันหลังกลับคงจะบานปลายไหนจะล้อไหนจะดุม ก็เลยปล่อยเซอร์เลยตามเลยครับ อนุรักษ์ 4 รูกันต่อไป

ชักงงๆแล้วคับ ออฟชั่นมันชักเยอะขึ้นๆ สงสัย เดิมๆดีกว่ามั้งคับ เนี้ยะ
แล้วยางอะไหล่ที่เค้าให้มาติดรถ มันหลบดิสอยู่แล้วหรือเปล่าคับ (จะได้ไปหาเปลี่ยนไว้) เผื่อยางรั่ว

เดี๋ยวเดื อนนี้คงหาชุดเกราะใส่ก่อนอ่ะคับ งบทำเบรคคงไว้โบนัสออกเดือนหน้าอ่ะคับ

ลองโทรไปหาคนนี้ดิ...เค้ามีของอยู่เห็นว่าจะปล่อยตรงรุ่นเลย 4 รู 17 กว้าง 8.5" ขายไม่แพง 084 0202143.....:biggrin:

เบรคหน้า-หลัง ไม่เกิน 7000
ถ้าพร้อมแพท้ายด้วย ไม่น่าเกิน 12000
ส่วนล้อถ้าหาอะไรไม่ได้ ใส่ GTS ไปพลาง ๆ ก้อแถว ๆ 7-9 พัน
ถ้าเบื่อ หรือหาใหม่ได้ ขายต่อราคาก้อไม่ตกไปกว่านี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม