Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ฟิล์มติดรถ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fahut

Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถสีขาวติดฟิล์มสีอะไรดีครับและขนาดเท่าไรดีถึงจะสวย

สีดำ 80% รอบคัน ยกเว้นบานหน้าติด 60% พอ

ชอบแบบไหนล่ะคับ อย่างรถผม สามบานหลังติด 80% 2บานหน้า ติด 60% บานหน้า ติดแค่ 40% พอ เพราะเคยติด 80%รอบคันแล้วบานหน้า 60%มาแล้ว มืดเกินไปมองไม่เหงไรเลย

ชอบแบบไหนล่ะคับ อย่างรถผม สามบานหลังติด 80% 2บานหน้า ติด 60% บานหน้า ติดแค่ 40% พอ เพราะเคยติด 80%รอบคันแล้วบานหน้า 60%มาแล้ว มืดเกินไปมองไม่เหงไรเลย
งึมมมม..ดี มีลายละเอียด นึกภาพออกเลย...:biggrin:

.........ผมใสๆเลยครับ...สวยดี...ความคิดผมนะ

ผมสามบานหลัง 80 ประตูหน้า สองข้าง + หน้า 40

ไฟล์แนบ

87.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 233
สีดำ 80% รอบคัน ยกเว้นบานหน้าติด 60% พอ

พี่ครับ ขอรูปรอบคันได้มัยครับ ดูๆแล้ว ชุดแต่งไม่เหมือนใคร ขอชมหน่อยนะครับ :wink:

...ของผมเมื่อก่อน ดำ รอบ 80 หน้า 60 กลางคืนมืดดีแต่ที่ไหนไม่มีไฟทรมานโคตร :smile:

...ตอนนี้ก็ ดำ รอบ 80 แต่หน้า 40 ใช้ได้ :biggrin:

ผมสามบานหลัง 80 ประตูหน้า สองข้าง + หน้า 40

...ของผมเมื่อก่อน ดำ รอบ 80 หน้า 60 กลางคืนมืดดีแต่ที่ไหนไม่มีไฟทรมานโคตร :smile:

...ตอนนี้ก็ ดำ รอบ 80 แต่หน้า 40 ใช้ได้ :biggrin:

แจ่มมมม...

พี่ครับ ขอรูปรอบคันได้มัยครับ ดูๆแล้ว ชุดแต่งไม่เหมือนใคร ขอชมหน่อยนะครับ :wink:

หน้า TBO 1 ข้างก็ TBO 1 หลังอูม ครับ

ไฟล์แนบ

172.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 164

ติด80%รอบคันอ่ะ ดีแล้ว เด่วคนอื่นเหน แล้วโดนจับกลับเข้าป่านะ เค้านึกว่าหมีอาละวาดขับcefiroไล่ทับคน:biggrin:

ติด80%รอบคันอ่ะ ดีแล้ว เด่วคนอื่นเหน แล้วโดนจับกลับเข้าป่านะ เค้านึกว่าหมีอาละวาดขับcefiroไล่ทับคน:biggrin:
55555555555555555555555

อินเทรนตามสมัยมั้ยล่ะครับ 3 บานหน้าสีชา 3 บานหลังดำ 80
แต่มันจะดูให้ไปละม้ายคล้ายพวก 3 ประตูรึเปล่า แบบเรามี 4 ประตูแต่ขอแอ๊บหน่อย ประมาณเนี้ย

แต่เร็วๆ นี้ผมมีโปรแกรมจะไปติดสีชารอบคันแล้วครับผม มันน่าจะเข้ากับเหลืองเนอะ :wink::wink:

attachment.php

3 บานหลัง 80% 2 บานคู่หน้า 40 % ส่วนบานหน้าเต็มเอาแบบใสๆ แต่เอาที่กันความร้อนได้มากสุด ก็ o.k นะครับสำหรับรถที่ไฟหน้าไม่ค่อยสว่าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม