แพ R32 33 34 ต่างกันอย่างไรคัรบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ vampire258
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

vampire258

Register
เข้าร่วม
23 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แพ R32 33 34 ต่างกันอย่างไรคัรบ

ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ

มาพร้อมดุม + เบรกหลังเลยหรือป่าวครับ

32 ใส่พอดี
33 รูมันจะเยื้องๆนิดๆ
34 ไม่ทราบ ครับ

ราคาเริ่มต้นที่5000บาทแล้วแต่ของ พื้นฐานมีเบรค,ดุมเฟืองท้าย ถ้าเป็นเตท..ราคาก็ขยับขึ้นไปอีกและเหล็กกันโครงที่ใหญ่กว่าของa31แต่ถ้าเป็นของซิ่ง
ราคาก็ขยับขึ้นไปอีกนิดหน่อยไปเดินเลือกเอาแถวเชียงกงได้เยอะแยะ

รู้จักแต่แพเธคง่ะ มันคล้ายๆกันมะ แหะ:brick:

ความกว้าง ของ ฐาน ไม่เท่ากัน ต่างกันที่บูทด้วย

ขอบคุณครับ

แล้ว 32 นี่ใส่ได้เลยหรือเปล่าครับ

มีแปลงอะไรไหมครับ แล้วเฟืองนี่ Lsd มาทุกตัวเลยไหมครับ

ขอบคุณครับ

แล้ว 32 นี่ใส่ได้เลยหรือเปล่าครับ

มีแปลงอะไรไหมครับ แล้วเฟืองนี่ Lsd มาทุกตัวเลยไหมครับ

ใส่พอดี ส่วนมากที่เจอก็จะเป็น 4.3 Lsd

เอาเลยสิ จับใส่รถตัวเองเลย ตอนนี้กะลังแถอยู่ไม่ใช่รึ :biggrin:

รถจอดคลุมผ้าทิ้งใว้ข้างบ้านแว้ว เหอๆๆๆ พัง!!!:brick:

ตามน้านเลยคร้าป:biggrin:

มีวิธีดูว่า

4.1 4.3 3.9

ดูอย่างไรครับ

32 โลด...เทคนิคในการคิดค้นระบบช่วงล่างไม่ต่างกันมาก ต้องขอบคุณความขี้เกียจของวิศวกรนิสสัน ทำให้อะไหล่หลายตัวใช้ร่วมกันได้ แต่ R33 เริ่มขยัน ส่วน R34 เห็นช่างบอกแปลงกันบรรลัยเลย เลือก R32 ดีกว่า ฟันธง

ตัวเลขต่างกันคับ 33 34 :biggrin:

ปล.อย่าตีผมๆ:brick:

มีวิธีดูว่า

4.1 4.3 3.9

มีวิธีดูว่า

4.1 4.3 3.9

ดูภายนอกไม่อาจทราบได้คั๊บ เพราะหน้าตาเหมือนกัน
ต้องเอามามาร์กจุด แล้วหมุนนับเอา
อันนี้ต้องทำให้ดู อธิบายทางตัวหนังสืออาจจะไม่เข้าใจ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม