เกียร์ออโต้ 12V เกียร์1-4 ไปปกติ แต่ลดความเร็วลง 4-1 ไม่ปกติ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nakara
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nakara

Register
เข้าร่วม
10 ก.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
เกียร์ออโต้ 12V เกียร์1-4 เปลี่ยนเป็นปกติครับ

แต่เมื่อลดความเร็วลง เกียร์ไม่ยอมเปลี่ยนลง 4-1 ตามความเร็วครับ

กล่องเกียร์แกะออกมาแล้ว แผ่นปริ๊นสะอาด อุปกรณ์ภายในสะอาด

น้ำมันเกียร์เปลี่ยนทุก 15,000 บวก/ลบ นิดหน่อย

อาการแบบนี้เป็นที่อะไรได้บ้างครับ ผมสงสัยที่ตัว Speed Sonser กับ โซลินอยด์เกียร์

2 ตัวนี้เกี่ยวกับอาการที่ว่าไหมครับ แล้วมีอะไหล่ขายไหม

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม