ล้อหน้า gts หลัง gtr ทำสีใหม่เป็นสีทอง จะเสียของไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถสีดำ แต่ล้อสีเดิมอยู่ หน้าเงิน หลังเทาเดิม gtr ถ้าทำสีทองอ่อน te 37 จะเวิรค์ไหม จะเสียล้อไหม หรือ มีสีอะไรแนะนำเข้ากับรถดำบ้าง ขอบคุณคราบ

-ถ้าไม่คิดจะเปลี่ยนหรือขายล้อต่ออีกทอดหนึ่ง
ก็ทำไปเห่อะครับ ลองเปลี่ยนสีดู เเต่ถ้าทำสีมา เเล้วขายนี่มันจะน่ะ อย่างว่าเเหร่ะ(ความคิดเห็นส่วนตัวน่ะ)

สงสัยถ้าทำคงต้องเก็บไว้เป็นล้อคู่บารมี

ทำเสร็จเเล้วเอามาดูหน่อยน่ะพี่

ครับโผมมมม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม