สำรวจความชอบในตัวคุณ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31566

TANMAYA Cef@non อิอิ
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่มีอะไรทำ ขอสำรวจความชอบในตัวซักนิดนะว่าใครชอบแบบไหน อิอิ

ทรงผม -
เสื้อ -
กางเกง -
นาฬิกา -
เข็มขัด -
ถุงเท้า -
รองเท้า -

ส่วนชุดชั้นในไม่ถามนะครับ อิอิ
ของใคร ของมัน 5555++++ :dribble:

ไม่มีอะไร...:sweet_kiss: แวะมาสำรวจเฉยๆ

ทรงผม - เซอร์ๆ
เสื้อ - 20บาท มือสองจากฝรั่งแถวๆ เมืองมิลาน อิตาลี

กางเกง - ยีนส์เก่าๆ จาก ลีวายส์
นาฬิกา - โรเล๊กซ์ ฝังเพชร75 กะรัต
เข็มขัด - อาร์มานี่
ถุงเท้า - POLO
รองเท้า - ช้างดาวเหยียบลูกโลกบนหอคอยทองคำ

ทรงผม - เซอร์ๆ
เสื้อ - 20บาท มือสองจากฝรั่งแถวๆ เมืองมิลาน อิตาลี
กางเกง - ยีนส์เก่าๆ จาก ลีวายส์
นาฬิกา - โรเล๊กซ์ ฝังเพชร75 กะรัต
เข็มขัด - อาร์มานี่
ถุงเท้า - POLO
รองเท้า - ช้างดาวเหยียบลูกโลกบนหอคอยทองคำ
จากภาพเหมือนประกาศหาคู่น่ะ............คู่เกย์อ่ะเปล่า เกย์ฝังเพชร 75 กะรัต สุดยอดจริง:wink:

ผม มั้งคับ

สิ่งที่ชอบไม่มีในคำถาม เลยไม่ตอบครับ...

ทรงผม ยังไงก็ได้ส่วนที่เหลืออะไรก้อได้ถ้าเปงของฟรี ได้หมด :biggrin:

นมเล็ก เป็คออยคั๊บ

.................อิอิ

ไปอุบลดิ เพียบเลย ทั้งเล็ก ...ทั้งใหญ่...เจอได้ที่อุบล
พี่อามฝากมาบอกวันหลังให้ลากพี่ออยมา:wink:

ชอบ คนตั้งกระทู้ได้ม่ะ .... อิอิ

หนวดเฟริม เชียวววววววว ............. :wink:

ไปอุบลดิ เพียบเลย ทั้งเล็ก ...ทั้งใหญ่...เจอได้ที่อุบล
พี่อามฝากมาบอกวันหลังให้ลากพี่ออยมา:wink:
กรูกัวมันว่ะ...
:wink: :wink: :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม