สตาท์นำมันไม่ติด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cherryblossom
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cherryblossom

Register
เข้าร่วม
9 ก.พ. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
สตาท์ด้วยแก็สติดดีทุกวันนี้เลยสตาท์แก็สตลอดเลยอยากรุ้คับถ้าสตาท์แก็สตลอดเลยจะมีปัญหาอะไรไหมคับ:coolly-0040:

ผมว่าปั๊มติกกับห้วฉีดน่าเสียแล้วละครับ แต่ว่าอาการนี้เป็นมานานรึยังครับ

อาการเดียวกันเลยครับ ไม่รู้ว่าจะมีผลข้างเคียงอะไรหรือเปล่าในระยะยาว:coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
เป็นอาการนี้มาประมาณ เดือนกว่าแล้วคับ ถ้าปั๊มติกเสียนี่เปลียนประมาณเท่าไรคับ
:coolly-0027:

700-800ไม่เกินครับ