ต้นไม่มี รถกระตุก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cherryblossom
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cherryblossom

Register
เข้าร่วม
9 ก.พ. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0036:อยากสอบถามผู้รู้หน่อยคับ รถผม a31 เครืองเดิมเกียร์ออโต้ท่อกี่นิ้วไม่รู้ เเต่ไม่มีหมัอพักกลาง เวลาออกตัว เหมือนรถมันอืดๆ พอได้ซัก 2000-3000 รอบรถมันก็กระตุก อยากรู้ว่ารถผมไม่มีพักกลางนี้เกียวกับอาการพวกนี้ไหมคับ
รถผมติดเเก็สด้วยเเละเเก็สตอนนี้ตกเกือบ 3 บาทต่อโล มันเกี่ยวกับไม่มีพักกลางป่าวคับ ขอบคุณคับมือใหม่:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่มีใครรู้บ้างเหลอคับ กำลังจะตัดสินใจใส พักกลาง อยากได้ความคิดเห็นจากหลายๆคน:coolly-0041:

รถใช้มานานหรือยังแล้วอาการนี้พึ่งเป็นหรือเป็นมานานแล้วครับ พักไม่น่าจาเกี่ยวนะครับ...ลองเช็คดูระบบแก็สด้วยก็ดีครับ :coolly-0015:

ถ้าตอนนี้หม้อพักปลายเป็นใส่ตรง...แนะนำว่าไปใส่หม้อพักกลางใส้เยื้องครับ
ต้นดีขึ้นแน่นนอนครับ

ถ้าตอนนี้หม้อพักปลายเป็นใส่ตรง...แนะนำว่าไปใส่หม้อพักกลางใส้เยื้องครับ
ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบ!!
ลองไปใส่ดูคับ:coolly-0029: แล้วจะเห็นถึงความแตกต่าง

ใช้เลยครับดีขึ้น แต่จากอาการมันเป็นทั้งน้ำมันและแก๊ส หรืออย่างใดอย่างหนึ่ง ส่วนมากที่เจอคือหัวฉีดรั่ว หรืไม่ก็เรกูเลเตอร์ที่รางเวลาใช้แก๊สน้ำมันก็หายด้วย แต่พอใช้น้ำมันก็กินเกินความจำเป็น

ระบบแก็สครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม