พี่ๆใส่โช๊คแต่งอะไรกันบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ zoomllsj
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

zoomllsj

Register
เข้าร่วม
10 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ๆใส่โช๊คแต่งอะไรกันบ้างครับ

ผมจะใส่ของ HKS จะดีไหมครับแล้ว ล้อหลัง 17กว้าง 9 จะโดนซุ้มไหมครับ:coolly-0033:

ถ้าเป็นตัวปรับกระบอกโช๊คได้ไม่ติดหรอกครับ

ผมใส่ TEIN Super street ต้องลองหัวหน่อยนึง
แต่หนึบดีชอบไม่กระด้างครับ:coolly-0003:

ผมใส่ OHLINS PCV นุ่ม หนึบ ไม่แข็งกระด้าง ปรับได้32ระดับครับ

ผมก็อยากรู้นะ่ครับ รบกวน จขกท. ถามสักนิด แบบว่ากินข้าวอิ่มๆ แล้่วนั่งนิ่มๆๆ สบายๆๆ โช็คแบบไหนดีครับ (แบบนุ่มๆนิ่มๆเลยน่ะครับ **เน้น)

โช้ค คายาบ้า อัพน้ำมันใหม่ให้แข็งๆ นิ่ม นิ่ง :coolly-0046:

ของผม TEIN HA S13 ครับ พอได้ครับ

หาแบบสปริงใหญ่ ปรับหนืดได้ ดีกว่า (เคยใส่มาแล้ว9 ยี่ห้อ tein-flex/'/ss/'/ha jic hks gab monsa ohlins kyb bilstein apeix )

แก้ไขล่าสุด:
HKS กระบอกม่วงครับเพิ่งไปใส่มา OK เลย

KONI / GAB / Tein Flex / Tein Super street / Tein HE / Ohlins PCV /Tein Mono Flex

กำลังจะลองใส่ Ohlins DFV ของกำลังจะมาถึงเร็วๆนี้คับ

ตอนนี้ใส่ JIC กระบอกเงินอยู่ครับ แข๊งโปีก
กำลังจะลอง HKS Hyper D ยังไม่รู้เป็นไงบ้างครับ