สอบถาม เรื่อง บูชยาง ช่วงล่าง..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l3angsue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

l3angsue

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือเกิด จำเป็น ต้องเปลี่ยน บูชยาง บางตัว ในบ้านเราพอจะมี ยี่ห้ออะไร แนะนำ บ้างไหมครับ ที่ โอเค สุด ส่วน ยี่ห้อ ทาง pm ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ..

คือเกิด จำเป็น ต้องเปลี่ยน บูชยาง บางตัว ในบ้านเราพอจะมี ยี่ห้ออะไร แนะนำ บ้างไหมครับ ที่ โอเค สุด ส่วน ยี่ห้อ ทาง pm ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ..
พวกบูชเล็กๆ
ของเทียมชื่อ RBI.ครับ แต่แนะนำว่า ห้ามซื้อใช้ สุดห่วย หมดสภาพเร็วมาก
ถ้าคิดเก็บรถไว้ใช้นาน ยัดSUPER PRO.เข้าไปเลยครับ เห็นผลคุ้มค่า
บูชคานตัวใหญ่4ตัว
ต้องของแท้ครับ อยู่ได้นานทนทาน ขยับสเตปใส่ประกับSUPER PRO.
วิ่งถนน ลงสนามได้ครับ ทำครั้งเดียวคุ้มเวลา คุ้มเงิน เห็นผลชัดเจนครับ

ไฟล์แนบ

56.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 163
  • 22598.bmp
    22598.bmp
    197.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
  • 20200158.bmp
    20200158.bmp
    120.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    42 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 144
ถ้าจำชื่อไม่ผิด มี DOROFLEX.อีกยี่ห้อนึงครับ
แต่กิจกรรม motorsport.ไม่เกิด เหมือนน้ำอด น้ำทนไม่ถึง
ตัวแทนจำหน่ายเลยน้อยไปด้วย+shop.ไม่ค่อยแนะนำ

บ้าน เราจะมียี่ห้อ RBI
JAPA
P.S.

ลองหา P.S. มาใช้ดูครับ น่าจะโอเคหน่อย แจ่หายากนิดนึง ครับ

ส่วน จะหากลึงเป้น แบบ บูทยูรีเทนก็มีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม