สอบถาม หลอดโคมเหลือง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l3angsue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

l3angsue

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
หลอดโคมเหลือง คือ อยากทราบว่า นิยมใช้หลอด ยี่ห้อ อะไรครับ ราคา ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ..

แก้ไขล่าสุด:

หลอดไฟสเปคโรงงานครับ ดีที่สุด ยี่ห้อไม่สำคํญ ขอให้ไปซื้อของแท้มาเท่านั้น....

หลอดโคมเหลือง คือ อยากทราบว่า นิยมใช้หลอด ยี่ห้อ อะไรครับ ราคา ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ..
เปิดลุยฝนวิ่ง ตจว.ต่อเนื่องนานๆ ฟิลิปส์ครับ ประมาณ 120-140บาท
ความสว่างสม่ำเสมอ เท่ากัน เหนียวทนนาน ไม่ต้องล้วงเปลี่ยนบ่อย
ราคาประหยัดก็ ออสแลมป์ ครับ 70-85บาท

ความหมายของ จขกท คือหลอดไฟสีเหลืองรึป่าวครับ เพราะถ้าเป็นโคมเหลืองแท้ มันไม่ได้เหลืองที่หลอดถ้าคนละความหมายขออภัยมา ณที่นี้ด้วย ครับ

งั้นถามกลับใหม่ หลอดเหลือง หรือหลอดในโคมเหลือง

• กระทู้ ผู้เขียน
งั้นถามกลับใหม่ หลอดเหลือง หรือหลอดในโคมเหลือง
หลอดในโคมเหลือง ครับ คืออยากจะเปลี่ยน ใหม่ แต่งง ในราคามากเลย คู่ ละ 600 กว่า ( ประดับยนต์แถวบ้าน ) แต่ไม่กล้าตั้ง กระทู้ ถามตรงๆเพราะไม่รู้ราคากลางของตัวสินค้า และ ยี่ห้อ
ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:
เปิดลุยฝนวิ่ง ตจว.ต่อเนื่องนานๆ ฟิลิปส์ครับ ประมาณ 120-140บาท
ความสว่างสม่ำเสมอ เท่ากัน เหนียวทนนาน ไม่ต้องล้วงเปลี่ยนบ่อย
ราคาประหยัดก็ ออสแลมป์ ครับ 70-85บาท

-นี่ครับ ผมใช้ ตามนี้เลยครับ

-ผมใช้หลอดใสๆนี่เเหล่ะ ครับ ราคาก็อย่างที่ 734 ด้านบนว่า
เเต่ไอ่โคมเหลืองนี่มันจะมีพลาสติกเหลืองๆ มาครอบหลอดใสๆอีกที นึงครับ จขกท.

หลอดในโคมเหลือง ครับ คืออยากจะเปลี่ยน ใหม่ แต่งง ในราคามากเลย คู่ ละ 600 กว่า ( ประดับยนต์แถวบ้าน ) แต่ไม่กล้าตั้ง กระทู้ ถามตรงๆเพราะไม่รู้ราคากลางของตัวสินค้า และ ยี่ห้อ
ขอบคุณครับ

ต้องทำใจครับ ช่วงนี้ราคาทองขึ้น เกี่ยวกันไหมหว่า
สรุปคือเปลี่ยนร้าน หาร้านใหม่ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม