ขาย gps 7นิ้ว มือสอง ถูกๆๆ ครับ ด่วน ทรงไอโฟน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 53054809
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

53054809

Register
เข้าร่วม
11 พ.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขนาด7นิ้ว ครับ ทรงไอโฟน
ซื้อมา4200 สภาพไม่ถึงเดือน ครับใบรับประกัน ครบ บิลซื้อมา
ยังมีอยู่ราคากะวันที่ซื้อในบิลยังอยู่ อุปกร์ต่างๆๆ ของแถมตอนซื้อมาครบๆ สภาพใหม่ๆเลยครับ
พอดีขายรถแล้ว ไม่ได้ใช้เลย รับประกันทุกอย่างสภาพดี เหมือนซื้อใหม่ กล่อง+ถุงครบๆ
มีเสียงนำทางด้วยครับ ดูหนัง ฟังเพลงได้

ขาย 2700 ครับ ไม่ลดแล้วคับ ของใหม่ๆๆมากๆ

มารับของแถวๆๆ บางเขน หลักสี่น่ะครับ
หรือจะให้ส่งให้ก็ได้

0849927267

นี่เวปที่ซื้อมาครับ ขนาด7นิ้วน่ะครับ ลองไปดูเพื่อไครสนใจอยู่
http://www.gps4car.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=539298310

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม