สอบถามเรื่องกระจกหน้า..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l3angsue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

l3angsue

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือรถโดนหินดีดใส่นะครับ อยากเปลี่ยนกระจกบานหน้า อยากทราบว่า ที่บ้านเราเค้าขายกันใช้ได้ไหมครับ หรือว่าต้อง เก่าญี่ปุ่น

ถ้าไม่ยึดติดแนวยุ่น ก็ของบ้านเราได้ครับ มีแบบชั้นเดียว สองชั้น ราคาถูก-สูง+คุณภาพตามลำดับขึ้นอยู่กับแบบไหนที่เราจะเลือกใช้

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าไม่ยึดติดแนวยุ่น ก็ของบ้านเราได้ครับ มีแบบชั้นเดียว สองชั้น ราคาถูก-สูง+คุณภาพตามลำดับขึ้นอยู่กับแบบไหนที่เราจะเลือกใช้
มีแบบชั้นเดียว สองชั้น
สองอย่างนี้แตกต่างกันอย่างไรครับ ขอบคุณครับ

มีแบบชั้นเดียว สองชั้น
สองอย่างนี้แตกต่างกันอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
ชั้นเดียวโดนหินเล็กๆ แตกก็แตกเลย อันตรายคับ สองชั้นโดยหินเป็นแค่รอยร้าวคับปลอดภัยคับ ส่วนแนวพี่ยุ่นแบบป๋าบอกกระจกเค้าเคลือบปรอทกันความร้อนมาอ่ะสีแจ่มด้วย

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม