กระจก 3 บาน ยกเว้นคนขับคอนโทรไม่ได้อะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31590

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กระจก 3 บาน ยกเว้นคนขับคอนโทรไม่ได้อะครับ
มันเป็นที่อะไรนะครับ
ตอนไปงานก็ยังใช้ได้อยู่เลยอะ

กลับบ้านถอยรถกดมองด้านข้าง อยู่ดีๆมันไม่ขึ้นซะงั้นอะ

อืม แต่บานคนขับมันปรกติอะ

เหมือน กับ ว่า กด ปุ่ม Lock กนะจก ไว้ หรือ เปล่า ครับ

ประมาณนั้นอะครับ แต่มันไม่ได้กดนะครับอยู่ดีๆเป็นซะงั้นอะครับ

ลองหาปุ่มควบคุมเปลี่ยนดูสิคั๊บ ถ้าหาย แสดงว่าเสีย

หามาสับก่อนถ้าหายก็ลองทำวามสะอากสวิชก่อนถ้าไม่หายซื้อใหม่
ถ้าซื้อใหม่ไม่หายก็เปลี่ยนรถ

หามาสับก่อนถ้าหายก็ลองทำวามสะอากสวิชก่อนถ้าไม่หายซื้อใหม่

แสนรู้จัง........อุ๊บบ!!

ลองหาสับสวิตช์กับเพื่อนก่อน
ถ้าหาย แสดงว่าสวิตช์พัง ต้องซื้อใหม่

เอะอะก็ให้เค้าเปลี่ยนรถ ยังไงเนียพี่ท่าน

พี่ท่านหมั่นใส้ผมอะ แบบ ผมเยอะกว่าอะครับ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม