เศร้าไม่ได้ไปงาน Motor Expo

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31297
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31297

NOS BY BIG JOHN
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เศร้าไม่ได้ไปงาน Motor Expo รูปมาแล้วครับ

เนืองจากความประมาท+ความซวย:sweat:
รถพังเดวรูปตามมาให้ดู เลยจะรบกวนหาอะใหล่ดังนี้

1.ไฟท้ายแดงข้างขวาพร้อมขั้วไฟ
2.กันชนท้ายอูม เดวมีอะไรเพิ่มจะรบกวนใหม่ครับ

ไฟล์แนบ

24.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 124
    23.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 134

หึหึ เอ็งโทรมาก้ยังถามจะมาถึงเหรอวะ ประจวบมา กทม ใช้เวลาแค่นั้น
หึหึสักพักไม่ถึงจริงๆรถมิดอันตัวข้าเจ้าก้รับโทรสับตั้งแต่เช้าจนมึน
ใครโทรมาบ้างก็จำไม่ได้ มึนโคตรตั้งแต่เช้า เลยมิได้โทรกลับไปถาม
อาการว่าถึง กทม ตอนไหนยังไงขออำภัย กรูมึน

เนืองจากความประมาท+ความซวย:sweat:
รถพังเดวรูปตามมาให้ดู เลยจะรบกวนหาอะใหล่ดังนี้

2.กันชนท้ายอูม เดวมีอะไรเพิ่มจะรบกวนใหม่ครับ

หายไวๆนะครับ มีไรให้ช่วยก็บอก

คนเป็นไรบ้างครับ

เฃ็งแทน.......:mad:

หึหึ เอ็งโทรมาก้ยังถามจะมาถึงเหรอวะ ประจวบมา กทม ใช้เวลาแค่นั้น

หึหึสักพักไม่ถึงจริงๆรถมิดอันตัวข้าเจ้าก้รับโทรสับตั้งแต่เช้าจนมึน
ใครโทรมาบ้างก็จำไม่ได้ มึนโคตรตั้งแต่เช้า เลยมิได้โทรกลับไปถาม

อาการว่าถึง กทม ตอนไหนยังไงขออำภัย กรูมึน

หึหึนึกว่าลืมน้องถึงตอน สามทุ่มก่าๆๆๆเดวพรุ่งนี้ไปเล่นด้วย:sweet_kiss:

หายไวๆนะครับ มีไรให้ช่วยก็บอก

คนเป็นไรบ้างครับ

คนไม่เป็นอะไรคร๊าบน้าเชด:redface: แต่น้องcefอาการหนักหน่อย

อยากได้อะไรตามที่โพสไว้อ่ะน้า ลืมให้เบอโทร 083-222-9933

หาย ไวไว ครับ

เสียใจด้วยคับน้า...ขอให้กลับมาหล่อๆไวๆนะค๊าบบบบบบ...

เซ็ง เหมือน กัน ครับ น้าจอนนนนนนนน

อะนะ แบงค์บางบัว อดมากินเบียร์ด้วยกันเลย

รถหายไวๆ เด้อ เดี๋ยวเจอท้ายแดงแยกขาย แล้วจะส่งนกพิราบไปบอกนะเคิ๊บ

แย่เลย

เสียใจด้วยน้ะ

ซ่อมเสร็จไวไวนะน้อง...ว่าจะโทรชวนมากินหมูทะแว้ว.ตอนสามทุ่ม..
ส่วนอู่สีลองถามหลายๆ คนก่อนเข้าทำครับ

ผมโดนวันเสาร์ เฮอ วีโก้ แมร่งไม่ยอมมอง ว่ารถเค้าเบรคกัน
ชนตูด เต็มๆเลย

ไฟล์แนบ

104.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 138
    69.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 137
    71.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 134
    132.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 133
อะนะ แบงค์บางบัว อดมากินเบียร์ด้วยกันเลย

รถหายไวๆ เด้อ เดี๋ยวเจอท้ายแดงแยกขาย แล้วจะส่งนกพิราบไปบอกนะเคิ๊บ

ขอบคุณคร๊าบเดววันหลังโทรชวนใหม่ก้อได้พี่แชมป์ แต่ช่วงนี้ใช้บีเอ็มกินยังกะไม่เคยกินน้ำมัน:biggrin:

คนไม่เป็นอาไรก้อดีแล้วครับ Bank แล้วมีโอกาศเชิญร่วมวงกับรังสิตครับผม ขอให้หายไวๆครับ:byebye:

ผมโดนวันเสาร์ เฮอ วีโก้ แมร่งไม่ยอมมอง ว่ารถเค้าเบรคกัน

ถ้า LOGO A33 แตกไปบอกนะครับผมส่งอันใหม่ให้ฟรีครับเป็นการบำรุงขวัญ ขอให้หายไวไวครับ:byebye:

ดีนะที่ไม่โดนมากกว่านี้

ถือว่าฟาดเคราะห์ส่งท้ายปีละกันนะเก้ง

ปีหน้า เฮง ๆ ๆ

มันอยากดูโลโก้cefiro ใกล้ๆเปล่าวะคงงว่าปกติรุ่นนี้มันไม่ใช่แบบนี้นี่หวา

ดีนะที่ไม่โดนมากกว่านี้

ถือว่าฟาดเคราะห์ส่งท้ายปีละกันนะเก้ง

ปีหน้า เฮง ๆ ๆ

สาธุ ขอให้มันเป็นจิง :biggrin:

มันอยากดูโลโก้cefiro ใกล้ๆเปล่าวะคงงว่าปกติรุ่นนี้มันไม่ใช่แบบนี้นี่หวา

มันบอกว่า มองสาวข้างทางอยู่ หันมาอีกที ถึงตูดแล้ว ดีนะโลโก้ไม่โดน อิอิ

เอ่อ นึกว่าเบอร์ใครโทรมาหาผมซะอีก...

หาของต่อใครมีบ้างครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม