• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ

สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ช่วยด้วยครับ1Jz boost 0.37 bar

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ketaro
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ketaro

Ketaro society......
Register
เข้าร่วม
7 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถมีอาการไม่ปรู๊ดปร๊าดเหมือนก่อนหน้านี้ บางครั้งก็บูสน้อยไม่ยอมขึ้นซักที
เช็คสายvacuum ที่เวสเกตแล้วก็ไม่รั่ว
ตอนนี้ใช้โบเดิมครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

ทะมัยบูสมันน้อยจังหว่า ท่ออินเตอร์หลุดหลวม รั่ว บ้างรึป่าว ลองหาจุดรั่วก่อนดีก่า

เกจวัดอาจแสดงค่าไม่ตรงรึป่าวครับ ก่อนหน้านี่บูทมาปกติมั้ยครับ

ใบTURBOอาจเสียหายคับ

โบพังป่าวคัฟ

ใบเทอร์โบ ยังอยู่ครบไหม .. ท่ออินเตอร์รั่วบ้างไหมครับ ลองเช็คดูก่อน

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านนะครับที่แนะนำ จะลองเช็คดูนะครับ
พอดีว่าตอนนี้เพิ่งจะหายจากอาการ 2009
ก่อนหน้านี้มันก็มาปกตินะครับ 0.7 Bar
มันหายไปดื้อๆ

ผมเคยเป็นครับ
มันหายไปแบบเนี้ยแหละครับ
เช็คทุกสายก็โอเค
รื้อเทอโบมาดู
ลูกหลังใบหักไปหลายใบเลยครับ

ถ้าเช็คทุกอย่างแล้วปกติก็ลองรื้อเทอโบมาดูนะครับ

เดา่ว่า Turbo มีปัญหาแล้วหล่ะครับ
ไม่ลูกเล็ก ก็ลูกใหญ่หล่ะ ต้องมีซักตัว

ผมก็เป็นครับ

ช่างบอกว่ามีเวสเกตตัวนึงเสีย เปิดตลอดเวลา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม