จะแต่ง จะซิ่งบนถนนหลวง ก้อ อ่านๆแล้วป้องกันไว้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311273

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
9 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน

แจ่มเลย ขอบคุณสำหรับ ความรู้ ที่มาแบ่งปันกันคร๊าบ

up
:coolly-0037:

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณครับ แต่ถ้าโดนเรียกแล้ว ยังไงท่านก็จะเอาให้ได้ ทุกวันนี้ผมขี้เกียจคุยแล้ว ก็จะถามแค่ว่า " ผิดอะไร จะช่วยผมตรงนี้ หรือจะเขียนใบสั่งอะครับ "

up:coolly-0023:

ขับกระบะรุ่นเก่าๆ40-60 ก็โดนเรียกให้จอด
ต่อเติมหลังคา ก็แจ้งฯ มีเอกสารให้ดู นอกนั้นสำเนาครบหมด
.. . ... ..
..เดินไปเดินมา ตัดสินใจแจ้งผมว่า เอาใบสั่งไป
ข้อหา ไม่มีกันชนหลัง

ด่านแยกสวนสุนันทา ก่อนข้ามซังฮี้มาฝั่งธนฯ

กฎหมายน่ารู้ เกี่ยวกับการดัดแปลงสภาพรถ
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 02:16:49 PM »

--------------------------------------------------------------------------------
1.ป้ายทะเบียนยาวป้ายปลอมผิดแค่ไหน
ป้ายทะเบียนที่นำมาตัดต่ออัดกรอบใหม่เป็นป้ายยาว ผิดข้อหาดัดแปลง เปลี่ยนแปลงเอกสารของทางราชการเจ้าหน้าที่มีสิทธิเรี ยกปรับ ระบุโทษไม่เกิน 2,000 บาท
รวมถึงการติดป้ายเอียง แบบแหงนขึ้น

ของดีครับ
แต่ถึงเงฃ ตร. แม่งก็สนใจที่ไหน ไอ้พวกห่าเนี่ย
ต้องตั้งกล่อง ขอคำพูดเป็ฯหลักฐานเลยว่า พี่ตั้งผมแบบนี้เพราะแบบนี้ แล้ว บันทึกภาพเสียงด้วยนะ
แบบว่า ขอบันทึกการจับกุมครั้งนี้ไว้เป็ฯหลักฐานครับ
พี่เขียนได้ไม่ว่า ผมขอบันทึกข้อหาเปฯภาพและเสียงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม