• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ

สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

** อาการเทอร์โม แอร์ดิจิตอล เสียอาการเป็นงัยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ HAYABUSA
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HAYABUSA

Member
Register
เข้าร่วม
27 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
** พอดีของผม พอเปิดแอร์แล้วคอมแอร์มีอาการ ตัดบ้าง ไม่ตัดบ้าง สลับกันตลอด ก๊อก แก๊ก ๆๆๆๆๆ ติดๆกัน ข่างแอร์บอกว่าอาจจะเทอร์โมเสีย เลยไม่แน่ใจ และถ้าเสีย หาซื้อได้ที่ใหนครับ..:coolly-0023:

ถ้าบ้านพี่อยู่ฝั่งธนจะง่ายมากครับ
เสียคงต้องเปลี่ยนอย่างเดียวครับผ้ม

ถ้าบ้านพี่อยู่ฝั่งธนจะง่ายมากครับ
เสียคงต้องเปลี่ยนอย่างเดียวครับผ้ม

ง่ายยังไงอะพี่ ของผมมานก็ติดๆดับๆเด๋วเย็นเด๋วไม่เย็น พดไม่เย็นก็เปิดเก๊ะ แล้วปิดแรงๆมันจะเย็น

ไม่รู้วาอะไรมานเสีย -..-

** เทอร์โมหาซื้อตามร้านซ่อมแอร์รถยนต์ทั่วไปมีขายมั๊ยครับ..พอดีอยู่ต่างจังหวัดครับ..ขอบคุณครับ..:coolly-0034:

** เทอร์โมหาซื้อตามร้านซ่อมแอร์รถยนต์ทั่วไปมีขายมั๊ยครับ..พอดีอยู่ต่างจังหวัดครับ..ขอบคุณครับ..:coolly-0034:

เข้าให้เขาทำให้เลยจะง่ายกว่านะครับ เพราะแอร์นี้เป็นอะไรที่ไม่ค่อยทราบงานการลงมือเท่าไหร่

ไอ้แระ จะทำแอร์มั้ย จะได้ส่งไปทำที่ร้านที่รู้จักกัน ซ.จรัญ13 หน้าทางเข้าวัดกำแพง ร้านเพื่อนวิทย์นะ

** พอดีของผม พอเปิดแอร์แล้วคอมแอร์มีอาการ ตัดบ้าง ไม่ตัดบ้าง สลับกันตลอด ก๊อก แก๊ก ๆๆๆๆๆ ติดๆกัน ข่างแอร์บอกว่าอาจจะเทอร์โมเสีย เลยไม่แน่ใจ และถ้าเสีย หาซื้อได้ที่ใหนครับ..:coolly-0023:
เป็นไปได้ครับของผมก็อาการนี้ตัดๆต่อๆฟังจาเสียงรีเรย์ตู้แอร์ให้ช่างแอร์ดูบอกให้ไปดูระบบไฟ พอให้ช่างไฟดูบอกว่าไฟมาน้อยจ่ายรีเรย์ไม่พอ แก้โดยใส่รีเรย์ตัวเล็กก่อนเข้ากล่ง ใช้ได้วันเดียวตัดแล้วไม่ต่อเลย เปลี่ยนเทอร์โมใช้ได้เลย

เป็นไปได้ครับของผมก็อาการนี้ตัดๆต่อๆฟังจาเสียงรีเรย์ตู้แอร์ให้ช่างแอร์ดูบอกให้ไปดูระบบไฟ พอให้ช่างไฟดูบอกว่าไฟมาน้อยจ่ายรีเรย์ไม่พอ แก้โดยใส่รีเรย์ตัวเล็กก่อนเข้ากล่ง ใช้ได้วันเดียวตัดแล้วไม่ต่อเลย เปลี่ยนเทอร์โมใช้ได้เลย
** ขอบคุณครับ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม