ขายเบรคคู่หน้า R33 GTS

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31453
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ได้มาคู่เดียว... หาเจอ แต่ก็ไม่ค่อยแยกขายแล้วครับ
คู่นี้ ผ้าเบรคไม่ค่อยหนา ใช้ได้อีกซักพัก ปกติถ้าเป็น Set หน้าหลัง ถือว่าไม่ผ่าน Spec ผมนะ
แต่อันนี้มาคู่หน้าคู่เดียว ก็จำใจ จานกินเรียบเสมอดี ไม่มีร่อง

ขายแล้ว

ต้น
08-7043-1114
ดูของวงสว่าง สะดวกกลางคืน

ไฟล์แนบ

63.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 375

ใครซักคนไม่รู้ เคยบอกผมว่า ให้ช่วยหาให้หน่อย
แต่จำไม่ได้แล้ว... ไม่ทัน อย่าโกรธผมเลยนะครับ

750 ได้ไหมครับ ...

0 ไม่มีค่า 75 ดีกว่านะค่ะ อิอิ :coolly-0044:

เฮ้ย..จะเป็นพ่อค้าหรือ..เดี๋ยวเค๊าก็ว่าเอาหรอก.

Cef@merchant

อุ่ยยยย คิดกันไปต่างๆ นาๆ ครับ
อยู่ว่างๆ ไม่อยากนอนอยู่บ้านเฉยๆ หาของขายหนุกๆ

หาตังค์กินหนม นิดๆ หน่อยๆ เผื่อจะได้มีเหลือไว้ทำรถแรงๆกับเขาบ้างครับ

ขอดันหน่อยครับ

สมาชิกมีเลข... ลดได้ครับ

เอ๊ะ... ทำไมคู่นี้ ไปยากจัง

ขอขยับหน่อยคร้าบบบบบ

นี่ พี่ไม่ได้ไรเลย ใช่มะ หึหึ

อยากใช้ตังค์อ่ะสิอั้ม.. ทำไงได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม