• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ที่ไหนรับทำห่วง ค้ำโช้คหน้าใหม่บ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311308
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311308

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ประมานว่า ทำ ใหม่ทั้งห่วงเลยอะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
อ้างถึง:
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suratchaphol B2K MOTORSPORTS แถวๆ โค้งวัดลาดพร้าวคับ
ฝีมือดี+ราคาถูกคับ รับรองคับผม

[/TD] [/TBODY]
มีเบอร์ไหมรับ
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
http://www.a31club.com/webboard/index.php?topic=9569.0

ตามลิงค์เลยครับ
ตามที่ k. onemanshow บอกเลยคับ!!
จัดปาย อย่าให้เสียอ้า......
<!-- / message -->

ประมานว่า ทำ ใหม่ทั้งห่วงเลยอะครับ

ทำใส่กับก้านตัวไหนครับ

ลองโทรมาคุยดูได้ครับ ก้อง 0816338175

ผมมีที่ตัดเลเซอร์อยู่

ทำมาหลายตัวแล้วครับ

โตเม่ คัตโกะ ได้หมดครับ

ตัดแผ่นเหล็ก ได้มั้ยน้า

ตัดแผ่นเหล็ก ได้มั้ยน้า

อลูหนาสุด 6มม

เหล็กหนาสุด 15มม

สเตนเลสหนาสุด 12มม

จริงน่าจะตัดได้หนากว่านี้นะแต่ที่เคยตัดมีเท่านี้ ไม้ก็ได้ อะคิลิคก็ได้

อลูถ้าหนามากๆแนะนำ ตัดน้ำครับ

มีพับด้วยนะเออ 555

อลูหนาสุด 6มม

เหล็กหนาสุด 15มม

สเตนเลสหนาสุด 12มม

จริงน่าจะตัดได้หนากว่านี้นะแต่ที่เคยตัดมีเท่านี้ ไม้ก็ได้ อะคิลิคก็ได้

อลูถ้าหนามากๆแนะนำ ตัดน้ำครับ

มีพับด้วยนะเออ 555

ยกให้เลยครับคนนี้ อิอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม