เกียร์rb20ทนไหมลงแดรกไหวป่าวครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ turbofever
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

turbofever

Member
Register
เข้าร่วม
30 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือใช้เครื่องrb20detจะโมเพิ่มบูส1.2/อีมะเง็ก ม้าประมาณ300-350 กะวิ่ง13ต้นๆไว้ลงแบรคเก็ต
แต่ตอนนี้เกียร์ติดรถเป็นออโต้ จะเปลี่ยนเกียร์ธรรมดาของrb20โบเพราะถูกมาก เกียร์rb25แพงและหายากครับเดินเซียงกงเขาแยกขายราคาพอๆกะเกียร์เจเลยพวกเล่นเจมาเอาไปใช้กัน(อันนี้ช่างญาก็ยังใช้กะเจที่ร้าน)

ถามว่าเกียร์rb20โบพอจะทนไหวไหมครับสเตปนี้ พี่ๆที่เห็นใช้rb20แรงๆใช้เกียร์อะไรกันครับ

แล้วจะดูว่าเกียร์rb20โบกับไม่โบต่างกันตรงไหนกลัวโดนหลอกขายครับ:verwirrt:

จะทำ rb20ให้วิ่งซัก13 วิ ต้องปรึกษาพี่เก๋ k-sport เลยครับ 081-8218310 20boแต่ละคันของ k-sport วิ่งระดับเทพครับ:eeek:

วิ่งจริงๆ ครับ สูตร k ลองแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม