• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รบกวนดูให้หน่อยครับจอนี้ใช่ เจหน้ามืดหรือเปล่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ThenaT
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ThenaT

Member
Register
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีวิ่งหาเจอที่เชียงกงแถวที่ทำงานครับ มีที่แปลก ๆ อยู่ด้านหน้าครับ มันมีเลขบอกระยะทางด้วย แล้วลักษณะปลั๊กแบบนี้ใช่ไมล์เจที่นิยมกันหรือเปล่า ผมจะเอามาใส่รถ แต่ไม่แน่ใจ เลยเอามาถามก่อน

ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

70.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 126
    101.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    91.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87

ดูตามรูปเลยครับ แบบนี้ใส่ A31 ได้ครับ ตัดแต่งครอบจอไมล์นิดหน่อย เนียน

ส่วนรูปที่ถามมาก็ไมล์หน้ามืดเช่นกัน เพียงแต่ไม่เหมาะที่จะนำมาใส่กับ A31 เพราะจะติดครอบจอไมล์ โดยเฉพาะช่องที่วางตำแหน่งจอมีขนาดจำกัด

สรุป จอไมล์หน้ามืดมีหลายรุ่น หลายขนาดมาก จอดิจิตอลก็ยังมี แต่ที่ขอแนะนำเลือกหาซื้อตามรูปดีกว่าครับ จะเป็นแบบเข็มแดง เข็มขาว รางตรง รางเยื้องก็ตามสะดวก แต่ขอให้มีรูปพรรณสัญฐานตามรูปล่ะกันครับ

index.php

index.php

ปล.ขออนุญาตเจ้าของรูปเพื่อประกอบเป็นวิทยาทานแก่สมาชิกด้วยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับป๋า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม