ใครไปลานเบียร์ที่ไหนบรรยากาศดีดี มาแนะนำกันบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31069
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ส่วนตัวชอบ Heineken ที่ SCB Park มากครับ

แต่เสียดายปีนี้ไม่มีแล้ว บรรยากาศบนดาดฟ้าลมเย็นๆ ฟองเบียร์นุ่มๆ

พูดแล้วอยากกกกกก :dribble: :dribble: :dribble:

โปรแกรมคอนเสิร์ตของ Heineken ครับ

ใครชอบคนไหนก็ไปที่นั่นใครไม่ชอบบรรยากาศคนเยอะๆก็หลบไปที่อื่นเอาละกัน

ศุกร์ที่ 9 พ.ย. Modern Dog เซ็นทรัล รามอินทรา

อังคารที่ 13 พ.ย. เจนนิเฟอร์ คิ้ม+เจ เจตริน เซ็นทรัลเวิร์ลด์พลาซ่า

พุธที่ 14 พ.ย. นุ้ย เดอะพีชแบนด์+โอ๋ ดูบาดู La Villa

พฤหัสที่ 15 พ.ย. Modern Dog เซ็นทรัลเวิร์ลด์พลาซ่า

พฤหัสที่ 15 พ.ย. Paradox เซ็นทรัล บางนา

อังคารที่ 20 พ.ย. Flure เซ็นทรัลเวิร์ลด์พลาซ่า

พุธที่ 21 พ.ย. Modern Dog เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

พฤหัสที่ 22 พ.ย. Sqweez Animal J-Avenue

ศุกร์ที่ 23 พ.ย. Lipta La Villa

อังคารที่ 27 พ.ย. Slot Machine เซ็นทรัลเวิร์ลด์พลาซ่า

พุธที่ 28 พ.ย. Nuvo เซ็นทรัล รามอินทรา

พฤหัสที่ 29 พ.ย. Jetset/'/er J-Avenue

อังคารที่ 4 ธ.ค. T-Bone เซ็นทรัลเวิร์ลด์พลาซ่า

พฤหัสที่ 6 ธ.ค. เบน ชลาทิศ La Villa

ศุกร์ที่ 7 ธ.ค. Paradox เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

อังคารที่ 11 ธ.ค. หนุ่ย อำพล ลำพูน เซ็นทรัลเวิร์ลด์พลาซ่า

พุธที่ 12 ธ.ค. Scrubb J-Avenue

พฤหัสที่ 13 ธ.ค. Clash เซ็นทรัล บางนา

อังคารที่ 18 ธ.ค. Paradox เซ็นทรัลเวิร์ลด์พลาซ่า

พุธที่ 19 ธ.ค. Scrubb La Villa

พฤหัสที่ 20 ธ.ค. เบน ชลาทิศ J-Avenue

จันทร์ที่ 24 ธ.ค. คริสติน่า อากีลาร์ เซ็นทรัลเวิร์ลด์พลาซ่า

จันทร์ที่ 31 ธ.ค. (TBC) เซ็นทรัลเวิร์ลด์พลาซ่า

:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:

ลานเบียร์ หน้าบ้านกรูเด้......สุ้ดยอด

บางครั้งก็เปลี่ยนเป็น ลานเหล้าก็บ่อยนะ

La Villa ตรงข้ามซอยอารีย์ไง มาดิๆ
บรรยากาศดี สาวสวย(สาว office นะ)

ลานเบียร์ หน้าบ้านกรูเด้......สุ้ดยอด

บางครั้งก็เปลี่ยนเป็น ลานเหล้าก็บ่อยนะ

แจ่มแล้วเอาเด็กมาย่างเป็นกับแกล้ม

เด็กเนื้อหวานๆยางพอเหลืองนะ

กินแกล้มเบียร์สุดยอด :dribble: :dribble: :dribble:

55555555555555555555

ซื้อเหล้าขาวหิ้วมะขามไปกินลานวัดไป

นั้งอยู่ลานจอดรถ เอกชัยคารแคร์ กินกันทุกวัน ไม่มีเบียร์มีแต่ แม่โขง เหอะๆ

ไปไหนก็ได้ แต่บอกก่อนล่วงหน้าซัก 2 เดือนนะ ...

จะได้เก็บตัง...

ลานเบียร์ที่สวนลุมไนท์คับ...:dribble:

La Villa เลยคับพี่ๆ.. ไปมาแล้ว บรรยากาศเป็นกันเองดีนะคับ.. มีเบาะแบบให้นั่งกับบนพื้นที่ยกสูงขึ้นด้วย.. แต่เสียอย่างเดียว ค่อนข้างเล็ก...
เด็กเสริฟ.. น่ารักดีคับ ^^

ที่เซนทรัลพระราม 2 กับ เซนทรัลปิ่นครับ บรรยากาศดี ญ แจ่ม แต่เวิรลด์เทรดนี่สุดติงครับ

:augenrollen:อยากกินเบียร์เหรอ :boss:

นั้งอยู่ลานจอดรถ เอกชัยคารแคร์ กินกันทุกวัน ไม่มีเบียร์มีแต่ แม่โขง เหอะๆ

วันไหนอยู่บ้านว่างๆเดี่ยวเข้าไปแจม ฮิฮิฮิ

:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:

อังคารหน้าทีโบนที่เซนทรัลเวิลด์เรอะ อูย..อยาก..กกก

ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปดูทีโบนเดี๋ยวขอให้มัน
ร้องเพลงของLINKINPARK

ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปดูทีโบนเดี๋ยวขอให้มัน
ร้องเพลงของLINKINPARK

ใช่อัลบั้มล่าสุดที่เพิ่งมาเล่นที่ไทยป่ะ

เพลงไรนะ ชาวนากับเป็ดป่าว

55555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เห็นสคริปโชว์แว๊บๆว่า พี่แก๊ปจะเอาเพลงของราฟฟี่แนนซี่ กะเนคโกะจัมป์มมา เล่นคัฟเว่อนะ

เห็นสคริปโชว์แว๊บๆว่า พี่แก๊ปจะเอาเพลงของราฟฟี่แนนซี่ กะเนคโกะจัมป์มมา เล่นคัฟเว่อนะ

เข้าทางงั้นขอเพลง

ปล่อยฉัน retrospec

เเต่ทำนองเนโกะ จั๊ม เพลงจุ๊บจุ๊บ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม