• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ปีกเบาะรถซิ่ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311264
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311264

KiDMaioRKz Addict
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมเชื่อว่าพี่ๆ หลายๆท่านต้องมีปัญหากับเรื่องปีกเบาะแน่นอน
เพราะว่าขึ้นลงยังไงกางเกงเรามันก็ต้องถูๆ ๆ ๆ ๆ กับปีกเบาะ ไม่มากก็น้อย
ต่อให้จะระวังยังไงมันก็มีโดนบ้างแน่นอน และยิ่งเมื่อคนอื่นมาขึ้นรถเรา เขาไม่ระวังกันอยู่แล้วครับ โดยเฉพาะพวกขึ้นรถซิ่งไม่เป็นเนี่ย และซักวันมันก็จะแหกแน่นอน

ผมก็เลยอยากถามว่า พี่ๆ มีวิธีปกป้อกปีกเบาะของตัวเองอย่างไรบ้างครับ
เอาอะไรมาคลุมบริเวณทีมีการเสียดสีบ่อยๆ ดี .. จะเอาสก๊อตเทปใสมาแปะ ก็กลัวเวลาลอกออกมันจะดึงผ้าหลุดออกมาด้วยหน่ะสิครับ

ขอบคุณมากครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้มันยังไม่ขาด แต่คาดว่าต้องขาดซักวัน

ทำใจครับง่ายสุด หนีไม่พ้นครับ
ไม่ช้าก็เร็ว ต้องขาดสักวัน

ทำใจครับง่ายสุด หนีไม่พ้นครับ
ไม่ช้าก็เร็ว ต้องขาดสักวัน
แม่นแล้วครับ คนอื่นขึ้นไม่ต้องพูดถึงเลย
ต้องคนใจเดียวกันเล่นรถด้วยกันครับ ถึงจะรู้ถึงจะระวัง เค้าไม่รู้หรอก ว่าไอ้เบาะของเรามันราคาเท่าไหร่ ลำบากแค่ไหนกว่าจะได้มันมา :coolly-0041:

ในบางยี่ห้อ บางรุ่น มีตัวกันปีกเบาะขายนะคับ
A31545เสื่อม Z1 ซื้อมาใช้อยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม