** ท้ายแด ง 2 ชุดครับ **

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31453
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ทั้งคู่เลือกมาแล้วครับ เอาสภาพที่เข้าตาจริงๆ

ชุดแรก สวยสมบูรณ์ ครบ ไม่หัก ไม่ร้าว ไม่มีขูดขีด น็อตยึดครบ
12 Valve อยากเปลี่ยนท้าย แนะนำชุดนี้
- ขายแล้ว -

ชุดที่สอง สวย มีรอยบางๆ เล็กน้อยเท่านั้น แต่ด้านขวาลิ้ันของด้านขวา ตรงที่อยู่หลังแผงกลางหัก ใส่แล้วมองไม่เห็น แล้วก็ฐานยึดหลอดไฟไม่มีมาครับ นอกนั้น OK ทั้งหมด
ไม่ร้าว ไม่มีขูดลึกๆ น็อตยึดครบ
รถท้ายดำอยากเปลี่ยนท้าย แนะนำชุดนี้

- ขายแล้ว -
ดูสภาพแล้วกันครับ ผมไม่ได้ขัดผิวหน้า แค่เช็ดน้ำยาเพื่อให้เห็นสภาพเฉยๆ ว่ามีโดน มีร้าว มีแตกตรงไหนหรือไม่ แล้วก็ถ่ายรูปกลางคืน ดูกลาางวัน น่าจะปิ๊งกว่านี้ครับ

ต้น
087-043-1114

ไฟล์แนบ

43.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 134
    41 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
    41.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 141
    54.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 133
    51.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 138

โหววว เดี๋ยวนี้ของเยอะนะพี่เรา

จังหวะพอดีมากกว่าครับป้อง
ฟลุ๊คเจอหรอก ถึงได้เอามา... ตอนที่หาเมื่อปีที่แล้ว ที่จะทำสี
โดนมาแรงกว่านี้อีก

เฮ้อออออ

ศูนย์ไม่มีค่า...ต้องทำไงน๊าาาาาาา 555

ต้องกระซิบมาครับ... อิอิ

ทั้งคู่เลือกมาแล้วครับ เอาสภาพที่เข้าตาจริงๆ

ชุดแรก สวยสมบูรณ์ ครบ ไม่หัก ไม่ร้าว ไม่มีขูดขีด น็อตยึดครบ
12 Valve อยากเปลี่ยนท้าย แนะนำชุดนี้
5500

ชุดที่สอง สวย มีรอยบางๆ เล็กน้อยเท่านั้น แต่ด้านขวาลิ้ันของด้านขวา ตรงที่อยู่หลังแผงกลางหัก ใส่แล้วมองไม่เห็น แล้วก็ฐานยึดหลอดไฟไม่มีมาครับ นอกนั้น OK ทั้งหมด
ไม่ร้าว ไม่มีขูดลึกๆ น็อตยึดครบ
รถท้ายดำอยากเปลี่ยนท้าย แนะนำชุดนี้
4700

ดูสภาพแล้วกันครับ ผมไม่ได้ขัดผิวหน้า แค่เช็ดน้ำยาเพื่อให้เห็นสภาพเฉยๆ ว่ามีโดน มีร้าว มีแตกตรงไหนหรือไม่ แล้วก็ถ่ายรูปกลางคืน ดูกลาางวัน น่าจะปิ๊งกว่านี้ครับ

เบอร์โทรไม่ลง เด๋วปั๊ดอุ้มกระทู้เลย ....

แอ๊.....

ใน fb ก้อยังตามมาเหมียนเดิม 555

เบอร์ติดต่อก็ไม่มี ว้า..แย่จัง
สนใจก็โทรเบอร์นี้ล่ะกันนะครับ 087-043-1114

ศูนย์ไม่มีค่า...ต้องทำไงน๊าาาาาาา 555

เบอร์โทรไม่ลง เด๋วปั๊ดอุ้มกระทู้เลย ....

แอ๊.....

ใน fb ก้อยังตามมาเหมียนเดิม 555

เบอร์ติดต่อก็ไม่มี ว้า..แย่จัง
สนใจก็โทรเบอร์นี้ล่ะกันนะครับ 087-043-1114
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
ว่าแต่ชุดแรกไปเร็วจริง สุดยอดดดด

คึกคักเนอะ55

<table class="tborder" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1" width="100%"> <tbody><tr> <td class="tcat" colspan="2"> ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 5 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2"> A311078*, A31418, A31450, A31453*, A31849* </td> </tr> </tbody></table]

แอ๊.....

ขอโทษครับพี่......ลืมครับ

ชุดแรกขายแล้ว..... ไม่ได้ลงเบอร์โทรด้วย..
สรุปว่าคนใกล้ตัวครับ

ขอบคุณครับป๋า

มือใหม่ ขออภัยด้วยครับ

อะไรแดง ๆ นี่มันสวยจิง ๆ

:coolly-0033:​

เพิ่มรูป ตอนโดนแสงเช้าๆ ครับ

ขอขยับกระทู้หน่อยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม