สอนเทคนิคหน่อยจร้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l2ecll3ull
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

l2ecll3ull

ดันลูกเดียว เที่ยว2ลูก
Register
เข้าร่วม
14 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
จะออกตัวให้ดังเอี๊ยดดดดด
ต้องเข้าเกียร์ ปล่อยครัชยังไงครับ
เห็นรถตู้เก่ามาก ออกตัวเอี๊ยดดดด ชอบๆๆ
รถผมแรงกว่าตั้งเยอะ(แรงกว่ารถตุ้คันนั้นเท่านั้นนะ)
แต่ออกตัวเเรงไม่เป็น
สอนหน่อยครับพี่น้อง
:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034: :coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:

ปล่อย ครัช เร็ว เหยียบคันเร้งสุด
ปล.ผมเคยทำตอนอยู่ ป.5 อะครับ

ปล่อย ครัช เร็ว เหยียบคันเร้งสุด
ปล.ผมเคยทำตอนอยู่ ป.5 อะครับ

ป.5 มอไซด์หรอครับ
:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

ล้อเล่นๆ ขอบคุณครับ
เอี๊ยดๆ
:coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021:

ผมเคยตอน ป.4..:coolly-0010:

โหยๆๆ หลอกว่าผมใหญ่เลย
จะบอกว่า ของเด็กๆเค้าทำกันใช่มะ...อิอิ
เอี๊ยดๆ
:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011: :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ฮะ..ชอบซ๊๊ะยัั่่งงัั้้น.

เยียบครัช....ใส่เกรีย.....กดคันเร่งรอบซัก3-4พันรอบ แล้วปล่อยครัช+กดคันเร่ง ก็เอี๊ยดแล้วครับ...

จะทำก็ทำได้นะครับ แต่ก็ทำในที่ที่เหมาะที่ควรด้วย เพื่อภาพลักษณ์ของเซฟิโร่เราเอง ขอบคุณครับ

จะทำก็ทำได้นะครับ แต่ก็ทำในที่ที่เหมาะที่ควรด้วย เพื่อภาพลักษณ์ของเซฟิโร่เราเอง ขอบคุณครับ

เยียบครัช....ใส่เกรีย.....กดคันเร่งรอบซัก3-4พันรอบ แล้วปล่อยครัช+กดคันเร่ง ก็เอี๊ยดแล้วครับ...

oK กร๊าฟฟ...อิอิ
ขอบคุณกร๊าฟฟ
เอี๊ยดๆ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ตามที่849ว่ามาอะครับ

แต่ทำเพื่ออะไรครับ

สิ้นเปลืองทั้งคลัช ทั้งยาง น้ำมัน ช่วงล่าง

คนที่มองอยู่เขาคงมีไม่กี่คนที่ชอบเหมือนคุณ

แต่คนส่วนใหญ่เขาจะมองยังไงละครับ

รักษาภาพพจณ์รถรุ่นนี้ไว้หน่อยก็ดีครับ

ทุกวันนี้ก็น่าจะเห็นตามข่าวทั่วไปนะครับ

แต่ว่าถ้ารัก ถ้าชอบ ที่จะทำ

ควรดูสถานที่ และ ความเหมาะสมก็ดีครับ

ขอบคุณครับ

:coolly-0003:

สิ้นเปลืองทั้งคลัช ทั้งยาง น้ำมัน ช่วงล่าง

คนที่มองอยู่เขาคงมีไม่กี่คนที่ชอบเหมือนคุณ

แต่คนส่วนใหญ่เขาจะมองยังไงละครับ

รักษาภาพพจณ์รถรุ่นนี้ไว้หน่อยก็ดีครับ

ทุกวันนี้ก็น่าจะเห็นตามข่าวทั่วไปนะครับ

ควรดูสถานที่ และ ความเหมาะสมก็ดีครับ

ขอบคุณครับ
:coolly-0003:

ขอบคุณครับ

ขอบคุณพี่ๆที่หวังดีทุกคนเลย
ที่คนในนี้ดีทุกคนเลยครับ
แต่ไม่ต้องห่วงครับ ผมก็ชอบคลับนี้เหมือนกัน
ผมกะว่าอยากลองเฉยๆ เดียวเอาไปลองในไร่กร๊าฟ
:coolly-0023::coolly-0023:

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม