แนะนำร้านซ่อมช่วงล่าง + เพลากลางหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31299
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31299

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนแนะนำร้านซ่อมช่วงล่างหน่อยครับ ตอนนี้รถออกตัวสั่นมากเลยครับ เช็คแล้วน่าจะเป็นแถวๆเพลากลาง ช่วยแนะนำร้านซ่อมคุณภาพดีและไม่โดนฟันหน่อยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ปล.บ้านผมแถวๆฝั่งธนครับ แต่ถ้ามีอู่ที่ไกลๆแต่คุณภาพดีก็จะถ่อไปครับ

ถ้าออกตัวสั่นแถวๆ กลางรถ ให้สงสัยตุ๊กตาเพลากลางไว้ก่อนเลยครับ

ราคาประมาณ 500-800 แล้วแต่จะหาได้
ตรวจสอบเบื้องต้นก่อนนะครับ เข้าปั๊มที่มีร่องสำหรับถ่ายน้ำมันเครื่อง
หรือขึ้นฮ้อยดูก็ได้ครับ ถ้าลูกยางตุ๊กตาเพลากลางขาด ก็แน่นอน
ตัวนี้เลย

ใช่ไอที่ออกตัวแล้วมัน ตรื๊ดดดดดดดดดดดดด รึป่าวครับ
ผมก้อเป็น
ถ้าซ่อมแล้วหายบอกด้วยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับ ได้เรื่องยังไงจะมา Update ให้ฟังนะครับ

ตุกตากลาง น่าจะกลับญี่ปุ่นไปแล้วละครับ พี่เบิ้ล เอารถเข้ามา เดียวจัดให้

ใช่ไอที่ออกตัวแล้วมัน ตรื๊ดดดดดดดดดดดดด รึป่าวครับ
ผมก้อเป็น
ถ้าซ่อมแล้วหายบอกด้วยครับ

ถูกต้องแล้วครับ.. มันจะตึ๊กๆๆๆๆๆ อยู่ใต้เราเนี่ยแหละครับ

ถูกต้องแล้วครับ.. มันจะตึ๊กๆๆๆๆๆ อยู่ใต้เราเนี่ยแหละครับ
วิธีแก้คือ กดออกล้อฟรีเลยครับ..มันจะไม่ตรื๊ดดดดด แฮ่ๆๆๆๆ:biggrin:

ตุกตากลาง น่าจะกลับญี่ปุ่นไปแล้วละครับ พี่เบิ้ล เอารถเข้ามา เดียวจัดให้

โอเช โดนแน๋ๆ..:burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม