• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รบกวนขอข้อมูลเรื่อง แพเดิมกัยแพsky แตกต่างกันยังไง (มือใหม่)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311290
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311290

panuza @ cef bb
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 เม.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนขอข้อมูลเรื่อง แพเดิมกัยแพsky แตกต่างกันยังไง (มือใหม่)

ผมจะซื้อ a31 เรวๆนี้อะคับ รบกวนขอข้อมูลจากพวกพี่ๆหน่อยคับ

ว่าแพเดิม กับ sky พวก r32 r33 แตกต่างกันยังไง แนะนำอันไหนดี

ผมวิ่งออกต่างจังหวัดบ่อย ขับสนุกๆ

วิธีการดูช่วงล่าง ว่า แพเดม กับ sky ดูกันยังไง กลัวตอนไปซื้อแล้ว โดนหลอกคับ

พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยคับผม

:coolly-0043:

แก้ไขล่าสุด:

เอาเท่าที่รู้ก่อน รอคนอื่นมาเสริมทีหลัง
ต่างกับของเดิมที่ว่า ดูแล้วจะกินพื้นที่กว่าเดิม
- มันจะมีแรคไว้สำหรับเลี้ยวล้อหลังอะครับ แต่ เอามาใส่ไม่ต่อเลี้ยวอยู่แล้ว
-ชุดเบรกหลังผมว่ามันมีรูปสวยกว่าเบรคเดิม และ ประสิทธิภาพน่าจะดีกว่าเดิม รู nut 5รู 114.3

ถามว่าไหนดีกว่า ผมว่า แพท้ายแบบของเดิมเดิมเปลี่ยนชุดบู๊ชยางใหม่ๆของดีๆ แล้ว เอาเพลาข้าง+เฟืองท้าย+เบรก ของsky มาแทน

แพสกาย จะมีแร็กหลังอยู่ด้วยคับ

แล้วที่เค้านิยมซื้อมาใส่กันทั้งแพ เพราะซื้อยกทั้งแพ จะได้เบรก ดุมหน้า-หลัง เฟืองท้าย

มาด้วยคับเลยซื้อกันทั้งชุดมาทีเดียว ตอนซื้อก็ดูสภาพบูสเต้าใหญ่ให้สภาพดีๆแล้วกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุนพี่ๆทุกคนเลยคับ ความรู้จดๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม