A31 เครื่อง 12 V ติดแก๊ส BSM หัวฉีด เบาดับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ good123
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

good123

Register
เข้าร่วม
20 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
รายละเอียดคือเครื่องยนต์ผมเบาดับ ตอนออกตัวเดินหน้า หรือ ถอยหลัง ในขณะที่เปิดแอร์ วิทยุ ไฟหน้า
อยากขอคำแนะนำ หรืออู่ที่รับแก้ปัญหา อยู่แถวนนทบุรีครับ

ขอบคุณครับ

แก้ได้ ผมอยู่สุขุมวิท62 ถ้าสะดวกก็นัดมาครับ 08 18 21 10 47

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม