• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เรียกว่า..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l3angsue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

l3angsue

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบว่าบูช ตัวนี้ เรียกว่า อะไร มีความสำคัญมากไหมครับ ขอบคุณครับ ขออนุญาติ เจ้าของภาพถ่าย มา ณ ที่นี้ด้วย ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

84.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 362
แก้ไขล่าสุด:

บูชเต้าครับ สำคัญมาก เป็นตัวยึดแพกับตัวรถ และรับแรงกระทำส่งให้ตัวรถทั้งหมด

ที่เปลี่ยนแพท้ายกันก็เพราะตัวนี้ล่ะครับ ทั้งหมด 4 จุด 4 ตัว

ที่เปลี่ยนแพท้ายกันก็เพราะตัวนี้ล่ะครับ ทั้งหมด 4 จุด 4 ตัว
ตัวละกี่ตังค์คับน้า..?
มีอะไหล่มือ2มั๊ยคับ?..
:coolly-0043:

มันจะดังกุกๆ กักๆใช่ม่า
อาการประจำของเซฟ จง๓ูมิใจเถิดรถท่านเดิม
ถ้าดังแล้ว เปลี่ยนหมดไปเลยครับ
ราคาสอบถามเอา
.. ผมทำเอง..
ขาดริฟโดนัท ..
จ้างไม่ไหวเปลี่ยนบ่อยจัด...:coolly-0001:
ไห้ดีใส่แพskayไปเลย
ลองศึกษา ดูครับ
ของถูกดีไม่มีในโลก โชคดีครับ
:coolly-0026:

ไฟล์แนบ

28.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    43.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    26.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    45.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
    37.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    33.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
    33.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    35.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    25.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    47.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
อาการประจำของเซฟ จง๓ูมิใจเถิดรถท่านเดิม
ถ้าดังแล้ว เปลี่ยนหมดไปเลยครับ
มาทำมาเปลี่ยนให้นู๋หน่อยจิน้าโอ๋.... :coolly-0017:

โอ้ว:coolly-0040:..........ผมอยู่อุดรน้าอ๊อด:coolly-0026:
เดี๋ยวน้าอ๊อด ออกค่าตั๋วเครื่องบินให้ไปกลับ พร้อมอาหาร+สกี้ ตลอดทั้งไฟท์:coolly-0005:

จ้างไม่ไหวเปลี่ยนบ่อยจัด...:coolly-0001:
ไห้ดีใส่แพskayไปเลย
ลองศึกษา ดูครับ
ของถูกดีไม่มีในโลก โชคดีครับ :coolly-0026:

ของผมก็ดังครับ หาไม่เจอซักทีว่าดังตรงไหน
ถ้าเปลี่ยนบูชจะแพงกว่าเปลี่ยนแพหรอครับ....ทำไมถึงแนะนำให้เปลี่ยนแพเลยครับ
ขอบคุณครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอเพิ่มเติมครับ ของผม แพเดิม แต่เบรค เฟืองท้าย อะไรมีแล้ว จะเปลี่ยนบูชยาง แล้ว ใช้ ประกับแพ ช่วย คิดว่าไงครับ หรือเฉพาะจุด นี้ เปลี่ยนเป็น ยูริเทน ขอบคุณครับ

โอ้ว:coolly-0040:..........ผมอยู่อุดรน้าอ๊อด:coolly-0026:
อาว ไปตั่งแต่เมือไหร่ เห็นบอกอยู่กรุงเทพ แปปๆ เอ๊ะยังไง เปิดร้านที่อุดรหรอ ตรงช่วงใหน ว่างๆ ไปจะได้แวะไปหา

ขอเพิ่มเติมครับ ของผม แพเดิม แต่เบรค เฟืองท้าย อะไรมีแล้ว จะเปลี่ยนบูชยาง แล้ว ใช้ ประกับแพ ช่วย คิดว่าไงครับ หรือเฉพาะจุด นี้ เปลี่ยนเป็น ยูริเทน ขอบคุณครับ

ของผมเปลี่ยนบูชแพตัวนี้ แล้วใส่ประกับเข้าไป ค่าบูชจำไม่ได้ว่าตัวละเท่าไหร่ แต่ก็แพงเหมือนกัน
ปล ที่ผมไม่ใช้แพสกาย เพราะแพสกายมีแรคหลัง มันชอบสั่นถ้าล๊อคไม่ดี หรือลูกหมากมันแตก ผมชอบแพเดิม ตรงที่มัน ใส่อามยาวได้แล้วมันไม่สั่น อันนี้ความชอบส่วนตัวนะครับ ไม่หวงลอกเลียนแบบได้ แต่จะหมดแพงกว่าเปลี่ยนใส่แพสกาย

เดี๋ยวน้าอ๊อด ออกค่าตั๋วเครื่องบินให้ไปกลับ พร้อมอาหาร+สกี้ ตลอดทั้งไฟท์:coolly-0005:
เด๋วป๋มเข้าอู่แถวบ้านดีก่า..!!!

555555....
:coolly-0017::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม