• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากได้คนไปช่วยดูรถมือสอง เซฟีโร่ค่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ naradada
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

naradada

Register
เข้าร่วม
24 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนหน่อยค่ะ พอดีกำลังจะซื้อรถมือสองค่ะ เซฟีโร่ อยากได้คนไปช่วยดู จะหาได้จากที่ไหนคะ ที่ค่าใช้จ่ายไม่สูงมาก รบกวนด้วยนะคะ

รบกวนหน่อยค่ะ พอดีกำลังจะซื้อรถมือสองค่ะ เซฟีโร่ อยากได้คนไปช่วยดู จะหาได้จากที่ไหนคะ ที่ค่าใช้จ่ายไม่สูงมาก รบกวนด้วยนะคะ
ถ้าเป็นไปได้ เอามาให้ผมดูที่อู่ บริการให้ฟรีครับ:coolly-0033:

ขออภัยด้วย นึกว่าจะเล่น A31
A32 ไม่เข้าทาง ไม่ถนัดครับ:coolly-0033:

ขออภัยด้วย นึกว่าจะเล่น A31
A32 ไม่เข้าทาง ไม่ถนัดครับ:coolly-0033:

ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณมากเลยนะคะ ว่าแต่ว่ามีท่านอื่นอีกรึเปล่าน้าา ดูไม่เป็นอะค่ะ อยากได้ A32 รบกวนทุกท่านแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

เห็นเค้าว่ากันว่า ถ้าเอาไปให้ศูนย์นิสสัน เช็คให้เลย เสียค่าใช้จ่าย 500 บาท จริงป่าวอะคะ:coolly-0044:

https://www.cefiro-ff-club.com/forum/index.php เว็บนี้ตรงประเด็นกว่าครับ a32

https://www.cefiro-ff-club.com/forum/index.php เว็บนี้ตรงประเด็นกว่าครับ a32

ขอบคุณมากค่ะ แต่เค้าปิดรับสม้ัครสมาชิกค่ะ เ้ข้าไม่ได้ เศร้าจัง แต่เห็นเค้าว่ากันว่าให้เอาไปเช็คที่ศูนย์เค้าคิด ห้าร้อยบาทค่ะ ไม่รู้จิงป่าว ใครมีข้อมุลบ้างคะ

หาในนิสสัน กรุงไทยดูครับ
ที่นี้ ชัวร์เรื่องุณภาพรถรับ
แพงหน่อยแต่ไม่มีหนัก

ขอบคุณมากค่ะ แต่เค้าปิดรับสม้ัครสมาชิกค่ะ เ้ข้าไม่ได้ เศร้าจัง แต่เห็นเค้าว่ากันว่าให้เอาไปเช็คที่ศูนย์เค้าคิด ห้าร้อยบาทค่ะ ไม่รู้จิงป่าว ใครมีข้อมุลบ้างคะ
เป็นไปได้ ให้ผมดูให้ครับ ผมทำงาน นิสสันกรุงไทย 0863481526

เป็นไปได้ ให้ผมดูให้ครับ ผมทำงาน นิสสันกรุงไทย 0863481526
เด๊๋ยวไป บอกให้เปลี่ยนมาใช้ A31 ก็มันส์ดีนะ :coolly-0009::coolly-0009::coolly-0028:

ไฟล์แนบ

2.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49

ถ้าอยู่ใกล้บางนาตราด แวะมาหาได้น่ะครับ ตามข้อมูลหลายเซ็นเลย

รถอยู่แถวใหนล่ะครับ ถ้าละแวกเมืองนนท์ หรือ ใกล้เคียง ก็พอไปช่วยดูให้ได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม