โรบาร์ ของท่านอยากได้แบบไหนคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31529
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31529

จอมมารบลูส์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มันมีแบบไหนบ้างคับ...หลบซันรู๊ฟ...
ท่อรีด..รึเชื่อมต่อ..รึดัดทราย..
รึว่าดัดแบบลูกกลิ้งข้างใน...
หนา..บาง...ที่จุดยึดแบบไหน...
ถ้ามีรูปให้ดูด้วยก้อดีคับ..กะลังหาข้อมูล

มันมีแบบไหนบ้างคับ...หลบซันรู๊ฟ...
ท่อรีด..รึเชื่อมต่อ..รึดัดทราย..
ถ้ามีรูปให้ดูด้วยก้อดีคับ..กะลังหาข้อมูล

ตามลายเซ็นนี่ตั๊กทำเหล็กเหรอครับ
ถ้างั้นก้อทำเองได้เลยสิ ดีจัง ไม่ลองทำพวก ค้ำพื้นห้องโดยสาร ค้ำใต้ท้อง อะไรพวกนี้ดูมั่ง
จะได้แจม....

สวยๆ งามๆ ถูกกกกกกกกกกกกกกก...:biggrin:

ชัดไหม ตะเอง อิอิ :smile:

ตามลายเซ็นนี่ตั๊กทำเหล็กเหรอครับ
ถ้างั้นก้อทำเองได้เลยสิ ดีจัง ไม่ลองทำพวก ค้ำพื้นห้องโดยสาร ค้ำใต้ท้อง อะไรพวกนี้ดูมั่ง
จะได้แจม....
ว่าจะอย่างงั้นล่ะคับ...ศึกษาข้อมูลก่อน

สวยๆ งามๆ ถูกกกกกกกกกกกกกกก...:biggrin:

ชัดไหม ตะเอง อิอิ :smile:

ขออีกซักอย่างได้มัยงับ เพ่ เอาแบบ ผ่อน ได้จะดีมากมาย:wink:

รีบศึกษา ซะพี่ โอ๊ดจะได้ อุดหนุน want แบบถูกกะตังหน่ะ...

ว่าจะอย่างงั้นล่ะคับ...ศึกษาข้อมูลก่อน

พร้อมแล้วล่ะซิท่าน เห็นตอนนั้นถามบอกยังไม่พร้อม

มีอยู่ 1 ชุด เต็มคัน หลบซันรูฟ ยี้ห้ออะไรจำไม่ได้ว่ะ

ถ้าสนใจเป็นตัวอย่างบอกนะ จะยืมมาให้ :sure:

พร้อมแล้วล่ะซิท่าน เห็นตอนนั้นถามบอกยังไม่พร้อม

มีอยู่ 1 ชุด เต็มคัน หลบซันรูฟ ยี้ห้ออะไรจำไม่ได้ว่ะ

ถ้าสนใจเป็นตัวอย่างบอกนะ จะยืมมาให้ :sure:
กะลังต้องการเลย..เด๋วจะเอาเมื่อไหร่จะบอกนะท่าน...

น่าสน ....ขอแจมด้วยคนเอาสีแปร๋นๆๆเลยนะตาตั๊ก

เอาสีเขียวแบบรถโอ๊ตเลยป่าว..

เออ พ่อไอโจ๋ กรูเอาด้วยคนดิ เอาแบบว่า ค้ำเสาc ค้ำกลาง ค้ำหลัง ด้วยนะ ครบๆเลย

เอาสีเขียวแบบรถโอ๊ตเลยป่าว..

ดูยังไงเป็นสีเขียวรถโอ๊ดไม่ใช่สีเหลืองหรอกเหรอ...ผมว่าถ้าทำสีโรบาร์นะต้องเป็นสีม่วงเท่านั้นแหละแหล่มเลย:biggrin: :biggrin:

แบบหลบเมียได้ มีไหมครับ

ให้ไวเลยตั๊ก....จะรอค้ำพื้น

ดูยังไงเป็นสีเขียวรถโอ๊ดไม่ใช่สีเหลืองหรอกเหรอ...ผมว่าถ้าทำสีโรบาร์นะต้องเป็นสีม่วงเท่านั้นแหละแหล่มเลย:biggrin: :biggrin:

ห่านี่ รถ ตรูสีเขียวว๊อย....

แป๋ว แว่ว.......ตุ ลุบ ตุบ แฉ่ง?:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม