• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

มาละนานๆมาลงวิธีซ่อมกระจกเฉพาะหน้า...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31401
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31401

aoh_sriracha
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เรื่องมีอยู่ว่า
ไปภาระกิจ งานสีชมพูเพื่อน ที่อุทัยธานี...
ขับๆไปเฮ้อ สูบบุหรี่สักมวน.....
ปิดแอร์....
เลื่อนกระจกลงแง๊ม..ซ้าย-ขวา....
เปิดเพลงเพราะๆ
ผ่านไปหนึ่งมวน.........
หมด1มวนปิดกระจก...อ้าวๆ เฮ้ย....
ข้างซ้ายไม่ขึ้น....
กดลง .... อ้าวลง...
กดขึ้นอ้าว......ไม่ขึ้น
กำ:coolly-0040:..............โดนลองของซ๊ะแล้ว ลูกสาวพ่อ:coolly-0028:
เลยวิ่งไปยังงั้นๆพอถึงอุทัยธานี4โมง:coolly-0002:
ก่อนเวลา นัดกันกะเพื่อนๆ 5 โมง
จัดไปลองของเลย ขึ้นไปบนเขาหาที่เหมอะๆลมเย็นๆ
แกะเลย...ลงมือ

ไฟล์แนบ

[email protected]
    57.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    [email protected]
    39.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89

มีเครื่องมือ เฉพราะกิจอะไรเอามาใช้ไห้หมด
ไม่มีเลย.....
เอามันที่ตัดเล็บละกัน
แกะ แง๊ะ กันไปตามรูป
อะจ๊าๆ:coolly-0004:......มด มันเข้าไปอยู่ในนั้นลังนึง
ช๊อต..ไหม้เลย
:coolly-0011:
ปล.ปกติไม่ค่อยทานหวานนะ ทานแต่ขม ฮะๆมดมาไงเนี๊ยะ:coolly-0046:

ไฟล์แนบ

อ้าวเปิดออกมา ตามรูป
โหไหม๊ ทะลุ เลย กรรม งานเข้า
งั้น.......งัดเลย:coolly-0020:
งัดเปลือกรีเลย์ (น้น ว่าค่อยๆระวังด้วยเดี๋ยวออกมาทั้งตัว):coolly-0041:
ไม่รู้จะเอารีเลย์ กับหัวแร้งมาจากไหนละ
ทำการ โม
..ไม่อัป นะ
โม ภูธร สไตร์ ตะโอ๋ครับ:coolly-0009:
เอาที่ถูเล็บ ถูๆ ขัด เล็งเอาไห้มันสะอาด ที่สุด
ดัดๆ งอไห้มันเต็มหน้าสัมผัส

ไฟล์แนบ

แก้ไขล่าสุด:
เสร็จ ประกอบ
ไอ้ที่งัดทิ้งไป
เทสๆ
ขึ้นๆลงๆ ใช่ได้
จัดไป กลับบ้านได้ละเผื่อ ฝนตกไม่ต้องกลัว
จบแล้วครับ
ลองๆดูเผื่อเจอเหตุการณ์คล้ายๆกันอาจช่วยท่านได้โชคดีครับทุกคน

ปล.ปัจจุบันนี้ ยังไม่ได้เปลี่ยนเลยฮะๆยุ่งกับงานตัวเองครับ คิดถึงนะทุกคน:coolly-0026:

ไฟล์แนบ

ส๊วดยอดเลยครับน้า...ฝีมือจริงๆเลย:coolly-0002:

แหม......ทำไปได้ สุดยอดครับ

สงสัยจะต้องหาที่ตัดเล็บไว้ในรถละ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม