• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

มีใครเคยเห็นมั่ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311193
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311193

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มันมีมั๊ยครับ อแดปเตอร์ล้อ 5/114.3 ออก 4/114.3
พอดีว่าจะเปลี่ยนดุมเป็น 5 รู แต่ใช้ล้อเดิมก่อน

มีใครขายมั๊ย ถ้ามีจะซื้อครับ

แก้ไขล่าสุด:

ซื้อดุมเก็บใว้ก่อน จะไม่ง่ายกว่าหรอ พอจะเปลี่ยนล้อก็ค่อยเปลี่ยนดุมทีเดียวเลย แอดปเตอร์อะ มีขายแต่

ไปซื้อ แอดปเตอร์อีก ตัวละ 7-8ร้อย เพื่ออะไร

ซื้อดุมเก็บใว้ก่อน จะไม่ง่ายกว่าหรอ พอจะเปลี่ยนล้อก็ค่อยเปลี่ยนดุมทีเดียวเลย แอดปเตอร์อะ มีขายแต่

ไปซื้อ แอดปเตอร์อีก ตัวละ 7-8ร้อย เพื่ออะไร

เป็นแนวความคิดที่ดีที่สุดครับ เพราะเวลาไม่มีจะกินก้เอาของที่เก็บไว้มาขายด้าย.......

คือว่าตอนนี้เบรคที่ใส่อยู่ มันบางแล้วครับ แล้วเบรคมันเจาะ 4 รูมา
ผมจะหาเบรคมาเปลี่ยนใหม่ กะจะใส่ 5รูเลยไม่อยากเจาะอ่ะครับ

มีหรือเปล่าครับ แบบ 5/114.3 ออก 4/114.3

มีหรือเปล่าครับ แบบ 5/114.3 ออก 4/114.3
-มีครับ ทำได้หมด
-ลองให้ร้าน มิลลิ่ง หรือ โรงกลึงใกล้บ้านก็ได้ครับ (ถ้าเป็นเครื่อง CNC จะดีมาก เเต่ถ้าไม่มีก็เเมนนวลก็ได้ครับ ช่างไทย เก่ง)
อยากได้กี่รู ออกกี่รูทำได้หมด ไม่เเน่ใจว่าอยู่เเถวไหนครับ

อยู่ต่างจังหวัดครับ

น่าจะตาเซียงกงนะ เดี๋ยวดูให้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม