คับคล้ายคับคาว่า ช่วงๆนี้ วันเกิด มะเดียว445 นี่หว่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
Hbd นะคับ ร่ำๆรวยๆ

ปล.จำได้เพราะว่า รถชน ช่วงๆนี้พอดี 555

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ครับ มีความสุข อ้วนถ้วน สมบูรณ์

เหอ ๆ นึกถึงปีที่แล้ว ยังเสียวไม่หาย

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะเดียว

ใช่เหรอ..งั้นอวยพรก่อนเลยขอให้มีฟามสุขทั้งครอบครัวไปเลยจะได้มีน้องต้นปีปลายปีซะที....เด้วเจ้าเอ็กซ์มันแซงหน้านะเออ.

Hbd ด้วยคนคับ ขอให้มีความสุขคับ อย่างได้เศร้าแบบกระผม เลย T-t

มีความสุขทุกวันนะครับ

มึความสุข ขอให้ได้เมียน้อยเร็วๆนะ

มีฟามสุขมากๆนะพี่..แก่ขึ้นอีกปีแระ:biggrin:

ช่าย...ๆๆๆ รถไปเล่นเสก๊ตบอร์ด วันเกิดเดี่ยวพอดีปีที่แล้ว...
ต่อจากนั้นเดือนหน้าก้อของป๋มคร๊าบ...
มีความสุข...แฮป..ที่นี่ปี๊ที่บ้านนะคร๊าบ...

ช่าย...ๆๆๆ รถไปเล่นเสก๊ตบอร์ด วันเกิดเดี่ยวพอดีปีที่แล้ว...
ต่อจากนั้นเดือนหน้าก้อของป๋มคร๊าบ...
มีความสุข...แฮป..ที่นี่ปี๊ที่บ้านนะคร๊าบ...

เดือนหน้า ชน เหรอ คร๊าบบบบบ.........:biggrin:

ป่าวคับ...เดือนหน้าวันเกิดป๋มคร๊าบ...พี่โอ๋...

อีกไม่กี่วันก็จะเดือนหน้าแล้วครับ พี่ตั๊ก เลี้ยงที่ไหนครับ เดี๋ยว น้องตั้งโอ๋จะตามปายยยย...:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
อีกไม่กี่วันก็จะเดือนหน้าแล้วครับ พี่ตั๊ก เลี้ยงที่ไหนครับ เดี๋ยว น้องตั้งโอ๋จะตามปายยยย...:biggrin:

แหมๆๆๆ ตั๋งโอ๋ คิดได้ไงเนี่ย

ใช่เหรอ..งั้นอวยพรก่อนเลยขอให้มีฟามสุขทั้งครอบครัวไปเลยจะได้มีน้องต้นปีปลายปีซะที....เด้วเจ้าเอ็กซ์มันแซงหน้านะเออ.

ใช่แล้วครับพี่ 14 พ.ย. จูซจำได้เพราะหลังจากกินเค้กเสร็จประมาณตี1กว่าๆ

ก้อยโทรมาบอกรถจูซเที่ยวเกาะที่พระราม5 จากวันนั้นจนวันนี้ 1 ปี

จูซยังไม่ได้ไปเอาล้อที่สวนมะลิเลยนะนั้น เฮียเค้าขายทิ้งไปแล้วมั้ง

ป.ล. ขอบคุณนะครับทุกท่านที่มาร่วมอวยพร:burn:

มาช้าไปป่าว.วว มีความสุขทุกๆด้านคับผม นายช่างสีเทวดา 55

ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับเดี่ยว

ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับพี่

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ขอให้มีความสุขมั๊กมาก รวย ๆ เฮง ๆ ค่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม