ตามหา ท่อแป๊บน้ำลอดใต้ท่อรวมไอดี rb20det

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องการท่อแป๊บน้ำที่ต่อจากหม้อน้ำ ทอดยาวลอดใต้ท่อรวมไอดีของ rb20det

เนื่องจาก ผุกร่อน ขันท่อน้ำไม่อยู่แล้วครับ

ใครมีเครื่อง rb20det พังไม่ใช้แล้วรบกวน pm หรือเบอร์ตามด้านล่างหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ผมมีเครื่องยกลงสองตัว เพิ่งบอกให้อู่ชั่งกิโลขายเมื่อวาน น่าจะยังอยู่นะ ให้ฟรีเลย
แต่ผมนึกไม่ออกว่าตัวไหน ถ่ายรูปส่งมาให้ดูหน่อยแล้วกัน จะได้ให้อู่ถอดให้
080-1000-151 กอล์ฟ

ผมมีเครื่องยกลงสองตัว เพิ่งบอกให้อู่ชั่งกิโลขายเมื่อวาน น่าจะยังอยู่นะ ให้ฟรีเลย
แต่ผมนึกไม่ออกว่าตัวไหน ถ่ายรูปส่งมาให้ดูหน่อยแล้วกัน จะได้ให้อู่ถอดให้
080-1000-151 กอล์ฟ
:coolly-0033: น้ำใจงามยิ่งนัก

ขอบคุณคราบ จะไปหาเซียงกงก็ใช่ว่าเขาจะหั่นออกมาให้ ถ้าค่าใช้จ่ายมี บอกผมได้นะครับ ขอบคุณครับ

ดังรูปนี้ ท่อจะน่าจะยาวราวๆ 1-2 ฟุตครับ

ไฟล์แนบ

49.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
    42.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
สรุปยังหาไม่ได้เลย ขออัพหน่อยนะครับ ใครมี เครื่องเก่ายกลงท่อน้ำสภาพดีดี รบกวนหน่อยครับ

ขออัพหน่อยครับ เดือดร้อนมาก

เดวพรุ่งนี้ไปหาดูให้ถ้ามาเอาไปเลย ไม่เก้บตังครับ แต่เอาแค่ค่าส่งพอ :coolly-0010: ว่าแต่ได้รึยัง

เดวพรุ่งนี้ไปหาดูให้ถ้ามาเอาไปเลย ไม่เก้บตังครับ แต่เอาแค่ค่าส่งพอ :coolly-0010: ว่าแต่ได้รึยัง

ยังมะด้ายครับ รบกวนดูท่อต่อจากเส้นนี้ตรงใต้ ไดชารต์ด้วยนะครับ เห็นสภาพแล้วน่ากลัวมากครับ

ผมส่งไปให้หลายวันแล้วนะ ไม่รู้ถึงหรือยัง
ไม่เอาค่าของ ไม่เอาค่าส่ง ขอความเป็นเพื่อนก็พอ..

ผมส่งไปให้หลายวันแล้วนะ ไม่รู้ถึงหรือยัง
ไม่เอาค่าของ ไม่เอาค่าส่ง ขอความเป็นเพื่อนก็พอ..
สุดยอดดดด
:coolly-0005:

ได้รับแล้วคราบ

ผมยังอยากได้อยู่นะ อันนี้สภาพมันพอใช้แต่อาจอยู่ไม่นานเท่าไหร่ ถ้าของทั่นสภาพดี ก็รบกวน จัดให้หน่อยเน้อ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ไม่ลองสร้างขึ้นมาด้วยอลูมิเนียมละครับ

มีตัวอย่างอันที่ผุอยู่ในมือ

ลองให้ร้านทำท่ออินเตอร์ทำให้

จะได้ความสวยและความคงทนด้วยครับ

ไม่ง่าย และน่าจะหลายอัฐ นะครับ ถ้าทำได้ผมยังอยากทำเป็นทองเหลืองเลยด้วยซ้ำไป

กระทู้ที่ดีเลยมาอัพครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม