^^ Happy Birthday ไอน้องแระ A31655 ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าจำไม่ผิด น้องมันเคยบอกไว้ว่า
มันเกิด 23 พ.ย.

ก็ Happy Birthday มึงละกันนะน้องงงง:wink:

มีความสุขมากๆ นะ หายไวๆ
ถือว่าฟาดเคราะห์ละกันนะน้องงงพี่

บอกหมอเค้าทำศัลยกรรมหน้าด้วยเลยดีไม๊ ล้อเล่นน่า :biggrin:

ขอให้มีแต่เรื่องดีๆ เข้ามาแระกันคราวนี้ :smile:

เอ่อวันเกิดดีๆมีความสุข แต่เอ็งเล่นฟาดเคราะห์ซะเต็มคราบเลย
อิ่มไปอีกนานแน่คราวนี้

ขอให้มีความสุขมากๆเว้ย

แคล้วคลาดๆ ฟ้าหลังฝนยอมเปียกเสมอ

ตอนนี้ไม่ขออวยพรอะไรมากกว่าให้กลับมาปรกติทางร่างกายเหมือนเดิม ไวๆ
ส่วนเรื่องจิตใจและสมองคงเกินเยียวยาแล้วล่ะ..5555

เอ่อวันเกิดดีๆมีความสุข แต่เอ็งเล่นฟาดเคราะห์ซะเต็มคราบเลย
อิ่มไปอีกนานแน่คราวนี้

ทำไมไม่เเป็นน้ากอล์ฟ..ไหนๆก็ว่างๆอยู่ น่าจะรับเคราะห์แทนไอ้แระไป

ทำไมไม่เเป็นน้ากอล์ฟ..ไหนๆก็ว่างๆอยู่ น่าจะรับเคราะห์แทนไอ้แระไป

5555 เออใช่

HBD เว้ยแระ หายเร็วๆ นะ ออกจากโรงบาลไปพักฟื้นที่บ้านยังวะเนี่ย

Hbd เจ้าแระอีกคน....หายกลับมาไวๆนะ....พี่ๆเพื่อนๆ รออยู่....
ปีนี้มันอายุเท่ารัยแล้วอ่ะ......

มีความสุขมากๆนะครับ

มีความสุขนะ ไอแระ หายไวไวนะน้อง

แหม ปีนี้ ได้ของเล่นชิ้นใหญ่เลยนะ เป็นตั้งรถ18ล้อ แน่ะ

มีความสุขทุกวันนะครับ......แระ 18 ล้อ:smile:

มีความสุข มาก มาก และ ก็ ขอให้หายเจ็บ ไว ไว

อะพอดีเลย จัดเลี้ยงไห้น้องแระ คืนนี้ที่ภูเก็ตเลย ขอให้หายไวไวและก็มีงานโชว์เยอะๆนะคับ:biggrin:

แฮปปี้เบิร์ดดูทูเย ครับ

ขอให้ได้เป็นประธานสมาคมตลกๆหลายปีน้ะครับ

แฮปปี้เบิร์ดดูทูเย ครับ

ขอให้ได้เป็นประธานสมาคมตลกๆหลายปีน้ะครับ
อยากเห็นหน้าตา ...ว่าเหมือนจริงหรือ เปล่า...เบิรด์เดย์ น่ะครับ ถั่วแร่ะ หายไว้ๆ ...ปี๊ป.ๆ..

HBD ด้วยนะคับ..ขอให้หายวันหายคืนน๊า...:smile:

มีความสุขมากๆ หายไวด้วย

มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดมั้กมากครับน้องแระ แว้วก้อขอให้หายจากอาการบาดเจ็บไวไว ครับ

HBD ขอให้มีความสุข เน้อ พระคุ้มครอง อย่าได้เจ็บอีก อยู่กับเซฟไทยไปนานๆ

HBD & Get well soon...

HBD นะไอแระ หายไวๆ....

image.php

พอเห็นภาพนี้ในกระทู้วันเกิดบังเกิดเลย
มีคนนั่งคุกเข่าภาพฉากหลังเป็นวัด....ข้างๆมีป้ายอ่านไม่ค่อยชัดนักน่าจะเป็นชื่อไอแระ...
โถ๋...ไอแระไม่น่าเลย.....:cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม